ดู: 1645|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 300cc กับคุณหมอทรงยศ ที่ dream clinic รัชดา

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนเลยว่าไม่เคยเขียนรีวิวเลย  แต่ติดตามรีวิวเพื่อนๆมาตลอด เลยตัดสินใจทำนม กับคุณหมอทรงยศ ที่ dream clinic รัชดา ตัวเราตั้งใจจะทำมานานแล้วเก็บตั้งค์มาหลายปี ตามรีวิวมาเรื่อย ๆ จากเวปไซต์ต่าง ๆ จนตัดสินใจเด็ดขาดเลยว่าไม่รอแล้ว นัดปรึกษาคุยกับหมดเสร็จก้อจองคิววางมัดจำเลย จะได้ไม่ลังเลอีกต่อไป ตกลงขนาดที่ 300cc mentor ใต้กล้ามเนื้อแผลใต้ราวนม จากนั้นสองอาทิตย์ต่อมาได้เวลาขึ้นเขียง และแล้ววันคิวเราก็มาถึง เห็นของเพื่อนทำออกมาแล้วหน้าอกชิดสวยดีค่ะ แต่เรามันห่างอยู่ทำแล้วคงต้องห่างกันเหมือนเดิม กระดูกเราก้อคด เอาน่าอยากสวยต้องกล้าๆหน่อย เราเชื่อในคุณหมอทรงยศและทรีมงาน ปลอดภัยอย่าได้กลัวสู้ๆให้กำลังใจตัวเองเข้าไว้  ได้เวลาเข้าห้องผ่าตัดแล้วตื่นเต้นแอบกลัว555 ขึ้นนอนบนเตียงคุณพี่พยายบาล ถามอะไรจำไม่ได้ยังไม่ทันได้ตอบเลย หลับไปก่อน ตื่นมาอีกทีก้อเสร็จเลย อุ้ยๆไข่ดาวหายไป ประทับใจตอนนอนอยู่ในห้องพักรอกลับบ้าน รู้สึกเราไม่ได้อยู่คนเดียวในเวลาที่ร่างกายกำลังสับสนระหว่างความเจ็บปวดกับความง่วงจากยา มีน้องๆพยาบาลมานั่งเฝ้าด้วย รู้สึกขอบคุณจริงๆ ถามว่าเจ็บไหม ก้อเจ็บนะแต่เจ็บแบบทนได้ ความรู้สีกอยากจะนอนอย่างเดียวง่วงไม่หายเลย พอลงมาข้างล่างนั่งหลับได้อีก5555 นั่งแท็กซี่กลับโรงแรม กินข้าวกินยาหลับยาวจนถึงเช้าเลย
ตอนนี้หน้าอกได้ 12วันแล้วค่อยนิ่มขึ้นเรื่อยๆ happyค่ะ
ใครคิดจะทำ อย่าได้กลัวค่ะทำแล้วสวยมีความสุขขึ้นเยอะเลยค่ะ ตอนนี้ยังบวมเหมือนซิลิโคนอยู่สูงค่ะ อาการจะเข้ารูปเข้ารอยก้อโน่น 3-4 เดือน
ยังไงจะพยายามเข้ามาอัพรูปเรื่อยๆนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้