ดู: 918|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 400 cc เปลี่ยนหุ่นให้เซ็กซี่ขึ้นเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราไปเสริมหน้าอกมาค่ะ 400 cc ซิลิโคน ยี่ห้อ mentor ทรงกลม ค่ะ
เราทำมาที่ the sib clinic ค่ะ แถวทองหล่อ 18 ค่ะ
เรามาได้ 4-5เดือนแล้วค่ะ มีคนเห็นและเพื่อนๆ ทักเราว่าเซ็กซี่ขึ้นเยอะเลยค่ะ
วันนี้เราเลยเอารีวิว ของตัวมาแชร์ ให้เพื่อนดูนะคะ

ดูในรูปเพื่อนๆว่าไงบ้างค่ะ เพื่อนบางคนก็ว่า ใหญ่สะใจดี5555+
เราคิดว่าถ้าเอาใหญ่กว่านี้คงไหว ส่วยตัวแล้วเราเป็นคนเนื้อเยอะ นะคะ
แต่หน้าอกไม่ตึง ไซด์ 400 ปกติไม่ใหญ่มาก นะคะ ถ้าคนมีเนื้ออกน้อยก็จะดูไม่ใหญ่
เพื่อนๆใครหาข้อมูลอยู่ ลองเข้าไปปรึกษา ที่คลินิกได้นะคะ
งานดี งานเป๊ะ มาแชร๋ต่อค่ะ line : akysurgery ไลน์ที่คลินิกค่ะ แอดไปสอบถามได้นะ่ค่ะ
เดียวเราแชร์รีวิวให้เพื่อนดูเรื่อยๆนะคะ ขอบคุนค่ะ
สวยเวอร์ค่ะ อยากได้แบบนี้จุง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้