เจ้าของ: asaom
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกใหม่ที่ดีมอร์คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
เข้าที่กี่เดือนค่ะ. สวยมากเลย
เนียนสวยธรรมชาติมากเลยค่ะ. เพื่อนไปทำที่ไหนมาไม่รุ้เป้นแท่งเหมือนกะเทยเลย
อยากไปทำที่นี่
สวยค่ะตอนทำเจ็บมัยค่ะอยากทำบางค่ะ
ตอนทำเจ็บมั๊ยคะ อยากทำที่นี่บ้าง
คนก็สวย คนก็สวย.  ชอบอ่า
สวยจังเลยยยย เห็นแล้วอยากเเก้เลย
สวยเกิน.  ถ้าเราไปทำจะได้แบบนี้ไหมน่าาาา
ดูเนียนสวยเป็นธรรมชาติมากเลยคร้า
คุณหมอทำนานไหมคะ
สวยจังเลยค่ะทั้งหมดกี่บาทคะ
สวยมากค่าาาา คุณค่าที่เราคู่ควร
สวยมากคร่าาา อ่านรีวิวเเล้วอยากทำเลยค่ะ
สวยมากคะคุณอ๋อม ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน
ว้าวววววววว ชอบทรงมากเลยคะ ธรรมชาติมากๆ
ทำมาเท่าไรคะ แพงไหม สนใจอยุ่ค่าาา
จมูกสวยมากเลยนะคะ ทำที่ไหนคะ
ดูเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่า
อ่านรีวิวเเล้วอยากเเก้จมูกมาก ทำมาได้ปีนึงเหมือนจะทะลุเลย
ราคารวมทั้งหมดเท่าไรคะ
เข้ากับหน้ามากเลยคะ
ทำเเล้วดูธรรมชาติมากคะ
ว้าวววววว สวยจังเลยคะ
ชอบทรงจมูกเเบบนี้
อยากทำจมูกนะคะ เเต่เป็นหวัดบ่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้