ดู: 5170|ตอบกลับ: 46
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดทเสริมจมูกไป 6 เดือนครับ

[คัดลอกลิงก์]
ต่อจากกระทู้นี้นะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=123129

ปัจจุบัน 6 เดือนแล้ว

ขอบคุณคุณหมอตุ๊กมากๆเลยครับ ปังจิง ไรจิง ครับ
เป๊ะ ปังมาก หน้าเปลี่ยนเลย
หล่อขึ้น ดูดีทีเดียว เด่วพาน้องไปทำบ้าง กทม.มีสาขาที่ไหนบ้างนะคะ
แค่เปลี่ยนจมูก เปลี่ยนทั้งหน้าเลยนะคะ หล้อขึ้นมาก
มีรูปอัพเดทไหมคะ อยากเห็นอ่ะค่ะ
เเพงไหมคะ ราคาเท่าไร
หน้าเปลี่ยนมากเลยนะคะ
ตะลึ่งมาก ป๊าดดดดด กราบคุณหมอ
นี่ทำเเค่จมูกอย่างเดียวหรอคะ หล่อขึ้นมากๆ
หล่อมากคะ เปลี่ยนไปมากๆ
เหมือนคนละคนเลยค่าาา หล่อมาก
โหยยยหล่อเลย ทำอะไรบ้่างคะ หรือเเค่จมูกอย่างเดียวคะ
ทำมาแล้ว หน้าเหมือนอาร์ตี้เลยคร้า
หล่อมากเลยคะ อิอิ
หูยยยยย อย่างกะคนละคน หล่อมากครับ ขอเคล็ดลับผิวหน่อยยยยย
แตกต่างมากกกกกก
หล่อปังเลยค่ะ ทำนานมัยค่ะตอนทำ
จมูกทำอะไรบ้าง เปลี่ยนเยอะมาก เเนะนำหน่อยคับอยากเปลี่ยนตัวเอง
สวยมากครับ ชอบ อยากได้แบบนี้มั้ง
เท่าไหร่คับ ทำอะไรบ้าง
หล่อคับ ผมกำลังศึกษาข้อมูล อยากหล่อคับ
จมูกเหมาะเข้ากับหน้ามากค่ะ ทำอะไรบ้าง เปลี่ยนพลิกชีวิตเลย
มีโปรไหมค่ะ. หล่อเปลี่ยมากอ่ะ. ทำแค่จมูกหรอค่ะ
ราคาเท่าไหร่คับมีโปรไหม
หล่อโด่งเลยอ่ะ. อยากเข้าไปปรึกษาจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้