ดู: 8635|ตอบกลับ: 64
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] สำหรับคนที่อยากทำตาชั้นเล็กๆ สไตล์เกาหลี มาเลยค่า บอลลูนทำมากับหมอเอก เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เค้าชื่อ บอลลูนนะค่ะ เดิมที่ลูนเปนคนตาสองชั้นค่ะ แต่เป็นสองชั้นหลบใน ออกจะหมวยเลยก็ได้ และปกติไม่ว่าจะแต่งหน้าหรือไม่แต่งหน้าลูนก็จะติดตาสองชั้นมาตลอด เรียกได้ว่า ติดทุกเวลาก็ได้ค่ะ

เหตุผลที่ทำตาสองชั้นกับหมอเอก : เพราะลูนเบื่อกับการติดตาสองชั้น เพราะเสียเวลาในการแต่งหน้า บางครั้งถ้าเผลอไปขี้ตา คือจบค่ะ ต้องดึงออก กลับมาหน้าหมวยเหมือนเดิม !! จึงได้ตัดสินใจทำเลยค่ะ

ติดสติ๊กเกอร์ตลอด เบื่อมากกก

ความรู้สึกหลังทำ พอใจมากๆค่ะเพราะว่า ...
1.เอฟเฟคหลังผ่าตัดน้อยมากแทบจะไม่ช้ำ และไม่รู้สึกเจ็บเลย เพราะคุณหมอมีความชำนาญและเก่งมากๆ
2.ตาที่ทำมีชั้นที่พอดี กับใบหน้าดูมีความเป็นธรรมชาติ ชอบมากๆ

หลังทำเสร็จ 4 ช.ม. ไม่บวมเลยค่ะ

7วัน ฮ่าๆ ก็ไม่บวมค่ะ ดูท่าจะปกติแล้วล่ะ

1เดือนค่ะ

Before & After

ต้องขอขอบคุณคุณหมอเอก และทีมแพทย์ที่สรรสร้างดวงตาคู่ใหม่ให้ลูนนะค่ะ ขอบคุณพี่ๆทางMeko ที่ติดตามคอยสอบถามอาการ เอฟเฟคที่เกิดขึ้น พี่ๆน่ารักมากเลยค่ะให้คำปรึกษาได้ดีมากทีเดียว ขอบคุณมากๆค่ะ
สวยค่ะ เข้ากับหน้า ทำมาราคาเท่าไหร่ ทำกับหมอชื่ออะไรค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
โอ้ววววววววว ตากลม โต แบ๊วววววมากเลยครัช
สวนค่ะ ดูหน้าหวานขึ้นเลย ชั้นพอดีไม่ใหญ่ไป ดูดีค่ะ
อยากทำตา2ชั้นมากเลยค่ะ กำลังหาข้อมูล ไม่ทราบว่าหลังทำบวมมากไหม แล้วประมาณกี่วันจะเป็นปกติค่ะ
ตาโตสวยมากนะคะ เหมือนตุ๊กตาเลยค่ะ
ถ้าเคยทำมาแล้วแก้จะเป็น 3 ชั้นไหมค่ะ
สวยมากเลยคะ แบบนี้คุณหมอเย็บกี่จุดคะ
สวยหวานขึ้นมากเลยค่ะ
สวย ๆ ชอบตรงไม่บวมจัง 555
ก่อนทำดูเด็ก หลังทำดูโตดูสาวขึ้นเลยค่ะ รักษากว่าจะหายนานไม๊ค่ะ
หลังทำบวมมากรึป่าว แล้วประมาณกี่วันจะหายเป็นปกติค่ะ
ทำตาใส่คอนเทคได้ป่าวอ่ะ เราสายตาสั้น
ทำมาช้าดดดมั่กๆ เนียนเลย แอ้บได้เรยคร่ะ ว่าชั้นไม่ได้ทำชั้นสวยของชั้นเอง
สวยเลย สนใจทำตาเหมือนกันไม่ทราบว่าราคาเท่าไรคะ
ช่วงแรกๆที่ทำมีการรักษาอย่างไรคะ แล้วคุณหมอจ่ายยาโอเคป่าว
สวยมากคะ กว่าตาจะเข้าที่ประมาณกี่เดือนคะ
ตาสวยจังหมอใช้เทคนิคอะไรคะ
ตาดู sexy เลยคะ หมอใช้เทคนิคไรคะ
บวมมากไหม แล้วประมาณกี่วัน ถึงจะเป็นปกติ สนใจจ......
เย็บแผลแบบไหน อะจ้า แบ๋วมากก..
หน้าหวานเลย มีแบบ เย็บ 3 จุดไหมค่ะ
อยาทำ...ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อย ว่าควรแจ้งคุณหมอไงค่ะ ว่าจะทำแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้