ดู: 4158|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] รีวิวพลีชีพตัดไขมันกระพุ้งแก้มค่ะ ไขมันออกมาเยอะเว่อวัง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ แอนเองนะคะ หลังจากไปตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่มาสเตอร์พีซคลินิกมา วันนี้มาอัพเดตหน้าเรียวสวย วีเชฟกันหน่อย ดีกว่าค่ะ

เริ่มจากรูป Before & After ก่อนเลยละกันนะคะ ถ้าถามว่าพอใจมั้ย ดูจากรูปเลยค่ะ รูปแรกงานบ้านและคอนโด (ต้นเดือนมีนา) รูปหลังงานมอเตอร์โชว์ (ปลายเดือนเดียวกัน) น้ำหนักเท่าเดิมจริงๆ ดูจากขนาดแขนได้เลย แต่ขนาดหน้าดูต่างกันเยอะมากกกกกกก ถ่ายรูปกล้องโปรหรือพี่ๆ ช่างภาพมาถ่ายรูปตามงานก็กล้าสู้กล้องมากขึ้น 555 ปลื้มมากกก

รูปนี้ก่อนทำค่ะ เห็นตัวเล็กๆ แบบนี้เวลาฉีกยิ้มแรงๆ นี่ก็หน้าบานเหมือนกันนะ

อ๋อลืมบอก มาสเตอร์พีซคลินิกอยู่ที่สยามนะคะ อยู่ตรงข้ามกับห้างมาบุญครองเลย สาขาใหญ่หาง่ายแน่นอน ทำเสร็จก็กลับสิคะ รออะไร5555 คนอื่นเป็นไงไม่รู้  แต่นี่สตรองมาก ทำเสร็จปุ๊บ ไปเดิน JJ ต่อปั๊บบบ 5555555 ส่วนภาพเล็กขอจากทางจากคลินิกนะคะ ในภาพคือไขมันกระพุ้งแก้มที่ตัดออกมา เยอะจนอี๋มากกก

หลายคนถามว่าบวมมากมั้ย ?? นี่รูปหลังทำได้ 1 วัน ชิวๆ บวมแบบเกาหลี 55555 ส่วนวันที่ 2 จะบวมกว่าวันแรกนะ แต่พอหลังวันที่ 3 ไปก็สบายตัวแล้ว 555  จากนั้นก็ค่อยๆ ลดลงเรื่อยๆ ค่ะ

วันที่ 5 หน้าสดไปกินผัดไท แก้มยังบวมๆ นิดหน่อยแต่ไม่เคยเป็นอุปสรรคในการกิน 555 แอนกินแหลกมากค่ะ งดแค่พวกของหมัก ของดอง ส้มตำ ของเผ็ดๆ ร้อนๆ นอกนั้นก็เคี้ยวได้ปกติค่ะ  

ภาพปัจจุบันจะเห็นว่า ยิ้มฉีกปากแค่ไหนหน้าก็ยังแลดูวีเซฟ มีแต่คนทักว่าผอมลง ทั้งๆ ที่น้ำหนักขึ้นเกือบ 3 กิโล ใสใส หน้าไม่อ้วน ก็แอ๊บตัวผอมได้อีกเยอะ 555

โชว์กรอบหน้ากันหน่อยยย 5555 อยากบอกว่ากรอบหน้าชัดขึ้นเยอะ ยิ้มแค่ไหนหน้าก็ไม่บาน ไปทำงานคนทักเยอะมากกกก ว่าดูดีขึ้น ถ่ายรูปกล้องโปรกับพี่ๆช่างภาพในงานก็มั่นใจขึ้น ... ฟินมากกกก ประทับใจสุดๆ ถ้ารู้ว่าจะเห็นผลและแก้มลดลงขนาดนี้ ตัดออกตั้งนานแล้วววว คริๆๆๆ ไม่ต้องอัดโบท็อกซ์ อัดเมโสแฟตละนะ บร๊ายยยยย
แอบบอกว่าตอนนี้สาขาหาดใหญ่เปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วนะคะ อยู่ชั้น 4 ห้างไดอาน่า คุณหมอบินลงมาทำให้ถึงหาดใหญ่และเป็นคุณหมอเดียวกับสาขาใหญ่ที่สยามเลยค่ะ  ร้ากกกกก
ใครสนใจจะทำลองสอบถามเพิ่มเติมที่ LINE  @masterpiececlinic ก่อนได้นะคะ หรือดูรีวิว โปรโมชั่นที่ IG : masterpiece_clinic

สวยมากค่ะ ทำมาแพงไหมค่ะ
เคยไปอ่านบทความนึง เขาบอกห้ามตัดไขมันกระพุ้งแก้ม เพราะมันเชื่อมกับขมับ อาจทำให้พิการได้ จริงหรือเปล่าครับ ไม่ทราบว่าได้ถามคุณหมอมาบ้างรึเปล่า
เท่าไรค่ะ คือหน้าเรียวขึ้นเลย
ทำกับหมออะไรคะ แล้วเวลาแปรงฟันทำยากมั้ยคะ
ฮี่ฮี่ ทำมาที่เดียวกันเลยยยยยย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-19 14:40:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
patchavee ตอบกลับเมื่อ 2016-7-18 09:26
สวยมากค่ะ ทำมาแพงไหมค่ะ

ไม่แพงค่ะ 15,000เท่านั้นจ้า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-19 14:43:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bumbleben_ ตอบกลับเมื่อ 2016-7-19 10:15
เคยไปอ่านบทความนึง เขาบอกห้ามตัดไขมันกระพุ้งแก้ม เพ ...

ไม่หรอกค่ะ คนที่เขาพิการเพราะเขาทำกับคลินิกเถื่อนค่ะ แสดงว่าอ่านไม่จบบทความนะคะ เพราะบรรทัดสุดท้ายเขาบอกว่าคนที่พิการทำมาจากคลินิกเถื่อนค่ะ ให้ตัดกับแพทย์ที่เชี่ยวชาญ
ไม่แน่ใจว่าบทความเดียวกันมั้ย ที่หมอคนนึงเป้นคนเขียน
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-19 14:43:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
baifern.fern ตอบกลับเมื่อ 2016-7-19 10:16
เท่าไรค่ะ คือหน้าเรียวขึ้นเลย

15,000ค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-19 14:43:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
lalabell_bella ตอบกลับเมื่อ 2016-7-19 10:19
ทำกับหมออะไรคะ แล้วเวลาแปรงฟันทำยากมั้ยคะ

หมอเชี้ยวค่ะ ไม่ยากเลยตัวเอง นี่ก็แปรงฟันได้เลย ปกติมาก
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-19 14:44:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
whawha2pm ตอบกลับเมื่อ 2016-7-19 10:20
ฮี่ฮี่ ทำมาที่เดียวกันเลยยยยยย

ค่ะ เป็นไงบ้างเล็กเรียวมั้ยยย โชว์กรอบหน้าหน่อยยย อิอิ
ดูแก้มน่ารักเล็กลงด้วย ไม่ทราบว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่จ้ะ
สวยมาก ทำมาราคาเท่าไหร่ ค่ะ
ก่อนตัดก็สวยแล้วนะคะ
เวลาตัดกระพุงแก้มเสร็จแล้ว จะบวมบวม มากไหม เหมือนเป็นแผลร้อนในไหม
โบ ท็อกเริ่ดกว่านะเราว่า

หน้าเปลี่ยนไปเลยนะ เเก้มเล็กลง อย่างสวย
แก้มน่ารัก มาก
งานดีมากเลยยยย ♥
แก้มเรียหน้าเรียวเลย
น่ารักอยากได้แก้มแบบนี้ อะ
ขอทราบราคาเท่าไหร่ค่ะ
แก้มเล็กแต่น่ารักจ้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้