ดู: 707|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเอง ด้วยการเพิ่มซีรี่หน้าอกดูมๆ กับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน ชื่อจอยนะคะ
วันนี้จอยก็จะมารีวิวหน้าอก ที่จอยเข้าไปทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ.เลอลักษณ์ มานะคะ
จอยทำมาได้ 3 วันแล้วค่ะ เลยอยากมาอัพเดตอาการให้เพื่อนๆที่หาข้อมูลหรืออยากเสริมหน้าอกฟังกันๆ

คำถามที่โดนบ่อยๆของจอยเลย คือ ไม่กลัวเจ็บหรอไปทำหน้าอก คือจะบอกว่า สำหรับจอยยอมรับว่ากลัวค่ะ
เพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่ แล้วเอาซิลิโคนเข้าไป เอ้ยย ลืมบอก จอยใช้แบบ Allergan นะคะ
แต่ที่เลือกยอมทำหน้าอก เพราะว่าไม่ไหวจริงๆค่ะ แต่งตัวก็ดูไม่สวย บางทีเราใส่เกาะอกก็ไหลตลอด
เลยตัดสินใจมาทำดูค่ะ อ่านข้อมูลเค้าบอกว่า ซิลิโคนอยู่กับเราตลอดชีวิต แม้กระทั่งมีลูกสามารถให้นมได้ปกติ
ก็ยิ่งมั่นใจให้อยากทำมากขึ้น อีกอย่างเลยๆ คือ เลือกทำกับโรงพยาบาล ปลอดภัยค่ะๆ หายห่วง

ตอนทำ บอกตรงๆว่าไม่รู้สึก เพราะนอนหลับตลอดการทำค่ะ แต่ที่เลอลักษณ์ดูแลดีมากๆค่ะ
อุปกรณ์ครบครัน รวมถึงพยาบาลดูแลตลอดเลย หลังทำก็มีหน่วงๆหน้าอกบ้าง ปวดนิดหน่อยแต่ไม่มากค่ะ
ตอนนี้ 3 วันแล้ว ฟินมากกว่า เพราะว่าเรามีหน้าอกเหมือนสาวๆคนอื่นๆแล้ว 5555 ชอบมากค่า แนะนำเลยค่ะ
ตอนนี้แค่ 3 วันนะคะ ไว้ถ้านมเข้าที่กว่านี้ จอยจะมาอัพเดตให้เพื่อนๆดูต่อนะคะ

รอติดตามเพราะจะทำที่เลอลักษ์เหมือนกัน ทำมากี่ซีซีค่ะ
จะถึงวันทำแล้วเหมือนกัน ตื่นเต้นสุดฤทธิ์เลย ไม่ทราบแผลตรงรักแร้เจ็บมากเหมือนเค้าว่ากันรึป่าวค่ะ แล้วทำมากี่ซีซีค่ะ
ปักหมุดไว้มาลงไวๆนะคะ รอชมผลงานค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้