ดู: 1212|ตอบกลับ: 2

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากปรึกษาเรื่องการตัดถุงและจัดเรียงไขมันใต้ตาครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากขอคำปรึกษามีร่องน้ำตาและถุงใต้ตา
ตอนที่ไม่ยิ้มก็มีร่องน้ำตาลึกนิดหน่อยในข้างซ้าย แต่เวลายิ้มมีรอยย่นหนังเกิน

ซึ่งใจจริงๆอยากผ่าข้างนอก เพราะได้ตัดถุงใต้ตาและหนังที่เกิน รวมทั้งจัดเรียงไขมันใหม่ได้ด้วย
ไม่อยากให้ทีบ้านรู้และอายุยังไม่ถึง 50 ครับ  ผมกังวลเกี่ยวรอยแผลเป็นมากๆๆครับ

แต่ถ้าผ่าภายใน จะได้แค่ตัดไขมันถุงใต้ตาส่วนเกินและจัดเรียงไขมันได้เท่านั้น ตัดหนังส่วนเกินไม่ได้
แต่ไม่เห็นรอยแผลเป็น

เพราะราคาเท่ากัน

ถ้าตอนนี้ผ่าภายใน แล้วอนาคตอายุเยอะขึ้นมาผ่าภายนอกได้ไหมครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ  ขอบคุณมากๆๆครับ

ป.ล. แนบรูปไม่ได้ครับ
โพสต์ 2016-10-13 12:41:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำลองไปปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคค่ะ คุณหมอแนะนำดีมากค่ะ
โพสต์ 2016-10-14 20:18:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ แถวรัชดา แก้ไขถุงใต้ตา แผลที่นี่จะเนียน เย็บแผลสวย มือเบาน่ะค่ะ คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา หมอให้คำปรึกษาดี พูดจาสุภาพ จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อนตัดสินใจทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้