ดู: 984|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอก หน้าใจ แน่น ๆ โดยหมอชาติชาย absolute beauty clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า ฝนตกอีกแล้วววววว อากาศแบบนี้มาชมรีวิวเสริมหน้าอก ของเราดีกว่านะค่ะ
เล่าก่อนว่า เราเป็นคนต่างจังหวัดนะค่ะ ทำธุรกิจส่วนตัวเกี่ยวกับครีม และก็เสื้อผ้าออนไลน์อยู่ที่บ้านค่ะ  เวลาว่างค่อนข้างเยอะค่ะ อยู่กับโลกออนไลน์นี่แหละค่ะ  วันๆนั่งเล่นไลน์ ไอจี ดูโน้นนี่ไปเรื่อยค่ะ เมื่อประมาณต้นปีได้ เกิดความอยากเสริมหน้าอกค่ะ อยากมีนมโต ๆ อย่างเพื่อนๆ บ้าง  บอกอีกอย่างค่ะ เพื่อนเราทุกคนนี้สายพริสตี้เลยค่ะแต่ละคนนี่ไม่ต้องพูดถึง อายุพวกมันได้ 20 มันก็ไปทำกันมาหมดและค่ะ มีเราคนเดียวในกลุ่มที่ไม่ได้ ทำงานในสายแบบเพื่อน ๆ มาเอาดีทางด้าน ขายของออนไลน์ค่ะ  แต่ก็นะ อย่างว่าแหละ เวลาไปไหนมาไหนกับพวกมันนี้ เราเด่นสุดบอกเลย  เพราะแต่ละคนนมโต ๆ ทั้งนั้น มีเราคนเดียว เน้นว่าคนเดียวจริง ๆ ค่ะ ในกลุ่มที่ หน้าอกแบนมากค่ะ ตัดสินใจ หาข้อมูลในรีวิวนี่แหละค่ะ มีสองสามที่ในใจ.....
แต่มาจบที่ absolute clinic ค่ะ เพราอะไรนะหรอ เราว่าที่นั้นเขาสนใจลูกค้าดีค่ะ ติดต่อง่าย ถามตอบตลอด  เราถูกใจมากค่ะที่ให้บริการแบบนี้ เพราะเราก็ทำงานทางออนไลน์ มีลูกค้า ... ใจเขาใจเราค่ะ ( ทำกับหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ )

เลือกซิลิโคน Mentor ขนาด 425 ซีซีค่ะ ราคาที่ทำ 85,000 บาทค่ะ
ค่าใช้จ่ายอื่น ๆ ที่จ่ายไป มีค่ายาทาน 1,000 บาทค่ะ
ตรวจสุขภาพ 1,500 บาทค่ะ
ของแถมที่ได้คือ.....
สปอทบลา 1 ตัว
นวดหน้าอก 5 ครั้ง
Laser แผล 5 ครั้ง

มาดูรูปกันนะค่ะ
ก่อนทำนะค่ะ

และก็หลังทำ วันที่ตามที่ลงไว้ในรูปแล้วนะค่ะ

ล่าสุด ทำมาได้ 18 วันแล้วค่ะ

นมสวยมากค่ะ ถูกใจมากค่ะ  นมชิดนิ่มมาก ๆ ค่ะ

ต่อไปเป็นรูปแผลผ่าตัดนะค่ะ

เพื่อนๆ ที่สนใจ จัดไปเลยค่ะ หมอชาติชาย absolute clinic
สวยมากคะ สูงหนักเท่าไหร่คะ
ราคาเท่าไหร่คะ แพงมั้ยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-8 07:35:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
katburapa ตอบกลับเมื่อ 2016-7-1 11:29
สวยมากคะ สูงหนักเท่าไหร่คะ

สูง 169 หนัก 50 ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-8 07:35:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
peeyamee6789 ตอบกลับเมื่อ 2016-7-7 01:26
ราคาเท่าไหร่คะ แพงมั้ยคะ

85,000 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้