ดู: 1653|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกใหม่ ไฉไลกว่าเดิม (แผลยุบภายใน 3 วัน)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Anchalee890 เมื่อ 2016-6-30 13:57

สวัสดีคะ ชื่อผักบุ้งนะคะ กระทู้นี้เป็นการรีวิวครั้งแรกคะ อยากเป็นกำลังใจให้ผู้หญิงทุกคนที่อ่านกระทู้นี่ให้สวยสตรองคะ ปกติเราเป็นคนทำงานหนัก จนกลายเป็นป้่า จนสุดท้ายโดนแฟนทิ่งคะ เราเลยตัดสินใจเปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่หมด ไม่อยากเป็นป้าแล้ว พอดีมีพี่ที่รู้จักแนะนำให้ไปทำจมูกกับคุณหมอรุ่งกิจ ที่โรงพยาบาลสมิติเวชธนบุรี เพราะเค้าเคยไปทำมา ออกมาสวย แล้วเค้าว่ามันยุบเร็วดี ไม่กี่วันก็ยุบแล้ว ไม่ต้องลางานหลายวัน แถมราคาก็ไม่เว่อร์เกินไป เลยตัดสินใจไปทำเลยคะ  

รูปก่อนทำค่ะ

หลังจากทำมาก็ไม่ค่อยเจ็บนะคะ คุณหมอมืออาชีพมาก มือเบามากคะ

อันนี้รูป 3 วันแรกคะ จะเห็นว่าแผลยุบไวมากเลยคะ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำและหลังทำนะคะ

ตอนนี้รู้สึกมั่นใจขึ้นมากเลย จะถ่ายรูปมุมไหนก็ได้ ไม่ต้องไฮไลค์ดั้งแล้ว แถมแฟนที่เลิกไปก็ขอกลับมาง้อ ตอนนี้รู้สึกสวยและสตรองมากคะ ถ้ารู้ว่าทำแล้วชีวิตดีขนาดนี้ รู้งี้ทำไปนานแล้ว

ภาพปัจจุบันคะ

IMG_5887.JPG (246.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_5888.JPG (307.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ดูรู้ว่าเสริมจมูก
เป็นสันเกินไปค่ะ มันดูแหลมๆ อย่าว่าเค๊าาน๊า
ทำแล้วสวยขึ้นมากเลยค่ะ
นอกจากจมูกกับจัดฟัน ได้ทำอะไรเพิ่มหรือเปล่าคะ สวยขึ้นมากๆ
หน้าเปลี่ยนเยอะคะ สวยขึ้นมาก แต่จมูกดูเป็นแท่งทื่อๆ ไป ถ้าซอฟกว่านี้จะเป้ะมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้