123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pavoonsen
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ป้าวุ้นเส้นรีวิว หน้าอกที่เคยเหี่ยวย้อย ห้อยยาน กลับมาเต่งตึงเด้งดึ๋ง ได้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คุณป้าวุ้นเส้นค่ะ บีถามนิดนึงค่ะว่า เคสนี้ได้ยกกระชับด้วยหรือเปล่าค่ะ เพราะค่อนข้างหย่อนคล้อยมาก หรือเสริมอย่างเดียวค่ะ
เสริมอย่างเดียวถ้าเปนเหนือกล้ามเนื้อจะช่วยเรื่องหย่อนคล้อยได้หรือค่ะ
หนูสงสัยมากเลยค่ะป้าวุ้นเส้น รบกวนหน่อยนะค่ะ
1 การผ่าตัดสามารถใช้ยามอร์ฟีนช่วยระงับความเจ็บปวดได้ใช้มั้ยค่ะ
2 ผ่าตัดอะไรบ้างที่จะสามารถใช้ยาตัวนี้ได้
3 ถ้าเราต้องการยาตัวนี้ต้องบอกหมอและคุยกับหมอใช่มั้ยค่ะ
4 ใช้ยาตัวนี้ช่วยระงับความเจ็บปวดจะมีผลข้างเขียงอะไรบ้าง ร้ายแรงมั้ย
ป้าวุ้นเส้นไปไหนค้าา รอคำตอบอยุ่ค่ะ
สุดยอดเลยค่ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 13:47:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pavoonsen เมื่อ 2011-4-15 13:53

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pavoonsen เมื่อ 2011-4-15 13:50

ต้นฉบับโพสต์โดย kwanbak123 เมื่อ 2011-4-14 16:25
หนูสงสัยมากเลยค่ะป้าวุ้นเส้น รบกวนหน่อยนะค่ะ
1 การผ่ ...

ไม่ได้เข้ามาซะนาน ขอตอบอันนี้ก่อนนะค๊ะ
มอร์ฟีนใช้สำหรับการผ่าตัดใหญ่ บริเวณจากหัวลงมาค่ะ เช่นทำนม ตัดหน้าท้อง เป็นต้น ใช้กับคนไข้ที่ทำหน้า พวกตัดกระดูก หรือ ดึงหน้าไม่ได้ มันจะกดการหายใจ อาจหลับไปเฉย ๆ ได้จ้า

ถ้าจะใช้ต้องปรึกษาแพทย์ก่อน ไม่มีผลข้างเคียงอะไร ใช้แล้วจะรู้สึกสบาย ล่าสุด มีเครื่องแบบกดเองได้
จะเคลิ้ม ๆ แต่มีอาการหายใจเฮือกขึ้นมา แล้วก็สบาย แล้วก็หายใจเฮือกขึ้นมา ซ้ำ ๆ วนเวียนอยู่อย่างนี้
Confirm ว่าลดความเจ็บปวดได้ 100 % และปลอดภัยค่ะ ไม่ใช้นานเกินไป ไม่ต้องกลัวติดยา

สำหรับคนไข้รายนี้ที่ผ่าตัดเสริมหน้าอก ทำนมปรับปรุงชั้นสองของบ้านไปได้ สองวัน ก็มาปรับปรุงซ่อมแซมใต้ถุนบ้าน ( ทำรีแพร์ )
และรีเควสว่าขอยาตัวนี้ด้วย สงสัยติดจะเริ่มติดยา  ฮ่า ฮ่า ล้อเล่น
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 13:51:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Souralways เมื่อ 2010-8-19 18:19
ป้าวุ้นเส้นเคยไปดูดไขมันบ้างมั้ยคะ อยากให้ช่วยแนะน ...

เมื่อ 6 เดือนที่แล้ว ป้าวุ้นเส้นดูดไขมันพุงกับเอวค่ะ หาดูรีวิวได้ที่เว็บ ป้าวุ้นเส้น www.pavoonsen.com นะ
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-15 13:55:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pavoonsen เมื่อ 2011-4-15 14:00

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pavoonsen เมื่อ 2011-4-15 13:59

เสริมหน้าอก ถ้าจะไม่ให้ซิลิโคนลอยตัว เห็นขอบถุงเป็นรูปถ้วย ต้องใช้อุปกรณ์หลังผ่าตัดช่วยค่ะ
ใส่ไว้หลังผ่าตัดตลอดเวลา 24 ชม ติดต่อกันอย่างน้อย 2 สัปดาห์นะค๊ะ

ภาพอุปกรณ์หลังผ่าตัดเสริมหน้าอก Support post Memmoplasty

ขอบคุณค้าป้าวุ้นเส้น ได้ความรู้มากมายค่ะ
สุดยอดค่ะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ อยากทำมากๆ หนูมีลูกแล้ว หน้าอกยานอ่ะค่ะ เปนลักษณะคล้ายในภาพ ขอข้อมูลด้วยค่ะ
ดูดีค่ะสวยๆ

สาวๆอย่านั่งหลังค่อมนะคะ ระวังยานก่อนวัยค่ะ
ป้าไปทำหน้าอกที่ไหนมาค้ะ พอดีโย กะลังหาข้อมลูไห้คุนแม่อยู่ แล้วทำหน้าอกแบบไม่ต้องนวดมีไหมค้ะเพาะเหนเค้ารือกันน่ะค่ะ  ออแล้วคุณหมอเค้ารับประกันด้วยรึป่าวค่ะ
อ่านแล้วได้ความรู้มากเลยค่ะ กำลังหาข้อมูลจะทำอยู่เหมือนกันค่ะ
ป้าวุ้นเส้นคะ หนูอยากทราบว่าเวลาป้าวุ้นเส้นนอนหงาย แล้วนมยังทรงรูปสวยหรือเปล่า
อยากเห็นรูปจังเลย  ช่วยตอบหน่อยนะคะ
เจ๊บไหมคับบ ป๊า สู้ๆ 5555
สุดยอดมากค่ะ ของหนูไม่เหี่ยว แต่ไม่มีเลยค่ะ
ดูเต่งตึงกว่าเดิมเยอะเลย ตัดสินใจถูกจริงๆเลยจ้า สงสัยต้องได้ทำสักวันแน่เรา
เต่งตึงจิงจิงด้วยค่ะ
ถ้าต้องตัดไขมันหน้าอกออกด้วย เคยอ่านว่าจะมีแผลเป็นรูปคล้ายสมอเรือ อยู่ใต้นมค่ะ
เป็นโชคดีของคนที่หน้าไม่หย่อนคล้อยจริงๆ (คับที่อยู่ง่าย คับเอก็ยังอยู่ได้)
อยากมั่งจังเท่าไรคะ
ตอนนี้หนูอายุ 24 หน้าอกเล็กกว่า คัพเอ อีกค่ะ T T ไม่อยากคิดสภาพตัวเองตอนแก่เลยเศร้า T^T
ปัญหาหน้าอกคล้ายๆกับของเราเลยอะอยากติดต่อป้าวุ้นเส้นติดต่อยังงัยอะมีใครรู้บ้างเอ๋ย
รบกวนถามหน่อยค่ะป้าวุ้นเส้น การแก้ไขหน้าอกหย่อนนี่มีกี่วิธีคะ แต่ละวิธีมีข้อดีข้อเสียต่างกันยังไง พอดีหนูเคยอ้วนอ่ะค่ะ พอลดน้ำหนักลงมาแล้ว หน้าอกหย่อนมาก
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้