ดู: 781|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ฟินเว่อร์ !! บอกลาแก้มป่อง ผ่าตัดลดแก้มไร้เลือด กับคุณหมอกลวัชร์ DRK เอกมัย 3

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dew_der เมื่อ 2016-6-25 16:14

สวัสดีค่ะ ดิวเองก็จะรีวิวลดแก้มกับ DRK คะ ชีวิตโดยปกติแล้วคือแก้มเป็นปัญหาหลักมากเลยของดิว

เป็นคนเนื้อแก้มเยอะ หาทางออกมาหลายวิธีแล้ว

ก็เหมือนจะเห็นผล เพิ่มโดสของยาก็แล้ว เจ็บแล้ววง เจ็บอีก แถมเขียวช้ำ อีกต่างหาก

และพอดี เห็นรีวิวลดแก้มของ DRK มาเยอะเลยลองเข้าไปปรึกษา ความต้องการของดิวคือ ไม่ได้อยากให้ แก้มหายไปหมด

แต่ขอให้หน้าเราดูไม่อ้วนมากได้ไหม ดิวตัดสินใจทำและผลตอบรับถือว่าดีมากเลยละคะ

ก่อนทำ จริงๆ หลายคนก็ทักว่าหน้าเดิมดีอยู่แล้ว

แต่ดิวแค่อยากให้ แก้มย้อยยออกไปสักนิดก้ยังดี

หลังทำ
อาการเหมือนคนเพิ่งทำฟันเสร็จเลยอะ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปไหน ก้อยู่บ้าน หน้าเหมือนอม อะไรไว้ตลอดเว

เดือน 1 ละ

ถ้าถามว่าเปลี่ยนไปบ้างไหม เราเองดูไม่รู้

แต่ไม่ได้เจอเพื่อนๆ นาน เพื่อนก็ทักเหมือนกันนะ ว่าหน้าเรียวขึ้น

แต่เพิ่งทำไป 1 เดือนเห็นผลเร็ว จริงเลยหรอ !!

ลองเทียบรูป ดูสิ่เป็นไง..

(พี่ที่คลินิกส่งรูปไขมันหลังทำมาให้)

ไขมันก้อนนนน ใหญ่จัง เหลืองอร่าม

ออกมาแทบไม่มีเลือด เลย คุณหมอทำดีมาก

หมดปัญหาแก้มป่องแล้วสบายใจมากค่ะ

ถ้ารู้ว่าวิธีนี้เอาอยู่ ก็ทำแต่แรกดีกว่าไม่น่าไปเจ็บตัวหลายครั้งเลย เพื่อนๆหลายคน

คงประสบปัญหาแบบดิวละ ทีแบบเมโสแฟต ลงแรกๆๆ หลังทำก็เหมือนเดิม

ลองวิธีลดแก้มดู เพราะดิวว่าผลลัพธ์มันดีมากเลยค่ะ แถมเป็นการผ่าตัดที่คุณหมอค่อนข้างเซฟตี้ทุกอย่างเลย  

ลองไปปรึกษากันดูนะ ที่เอกมัย 3  ดิวว่ามันดีค่ะ
ดูสวยขึ้นค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-25 16:18:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคะ:))
ก่อนทำก็สวยอยู่แล้วนะ หลังทำสวยหนักไปอีก เลยครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-7 17:05:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ball_11 ตอบกลับเมื่อ 2016-6-30 10:50
ก่อนทำก็สวยอยู่แล้วนะ หลังทำสวยหนักไปอีก เลยครับ

ขอบคุณค้าบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้