ดู: 1112|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] รีวิว.. จมูกเคสจัดหนัก ที่ดีมอร์คลินิกค๊าาาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค๊าาทุกคน วันนี้จะมาขอรีวิวเคสจมูกตัวเองนะคะ รู้สึกโชคดีมากค่ะ ที่ตัดสินใจมาทำที่นี่กับคุณหมอตุ๊กค่ะ
ทำมาตั้งแต่วันที่ 1 พ.ค. 59 ที่ผ่านมาค่ะ เกือบสองเดือนแล้ว ^^

รูปก่อนทำค่ะ ตอนไปปรึกษา คุณหมอตุ๊กบอกว่า เราเป็นคนที่หันข้างแล้วดั้งโด่งนะ
แต่พอหันหน้ามา เอ๊ะ ทำไมมันแหมบล่ะเนี้ยยย  5555555

จมูกจัดหนักที่ว่าคือ เราทัั้งตะไบฮัมพ์ เสริม และตัดปีกจมูกค่ะ เจ็บแต่จบทีเดียวเลยคะ

ส่วนนี่คือรูปปัจจุบันค่ะ ยังบวมอยู่บ้างค่ะตรงปลายจมูก จะเข้าที่เข้ารูปก็อีกประมาณเดือนกว่าค่ะ

ค่อนข้างพอใจนะคะกับจมูกใหม่ที่ได้มา 5555 แต่ที่พอใจที่สุดคือคุณหมอตุ๊กและทีมงานระดับพรีเมี่ยมค๊าาาาา
ดูแลดีมากจริงๆ ตอนฉีดยาชาที่เค้าว่าเจ็บน้ำตาไหล อิชั้นไม่เลยค่ะ คุณหมอมือเบามากกกกกกกกก
และยิ่งตอนอยู่ในห้องผ่าตัด คือ คุยไปทำไป ขำไปอีกเฮฮามาก คือเพื่อนบอกว่า เสียงแกหัวเราะดังออกมาจากห้องผ่าตัดเลย 5555
ขอคอนเฟิร์มว่าตอนทำไม่เจ็บจริงๆ ค่ะ แต่หลังจากกลับมาช่วงกลางคืน อาจมีระบมบ้าง ปวดบ้างนิดหน่อยค่ะ

ของเรามีช้ำที่หัวตา ปลายจมูกบวมใหญ่เป็นสิงโตอยู่ประมาณ 7 วัน คุณหมอบอกว่า ถือว่าน้อยมากกกกก เพราะทำหนักจริงค่ะ

หลังจากทำจมูก ก็ดูแล ทำความสะอาดตามคำแนะนำของคุณหมอและทีมงานค่ะ
ซึ่งทางทีมงานจะน่ารักค่ะ จะคอยไลน์มาถามอาการ คอยตอบข้อสงสัย
คอยบอกว่า อะไรห้ามทาน อะไรทานได้ (เหมือนรู้ว่าเรานั้นเรื่องกินเรื่องใหญ่ค่ะ 555)

แต่ส่วนตัวเราดื่มน้ำมะพร้าวสดเยอะมากค่ะ แทบจะดื่มแทนน้ำเปล่าเลย
และดื่มน้ำใบบัวบกค่ะ ที่เราดื่มเป็นตัวนี้นะคะ จะดื่มง่ายค่ะ ชงไว้ให้อุ่นๆ ไม่ดื่มตอนร้อนจัดค่ะ

ใครมีข้อสงสัย ถามได้นะคะ
ขอการันตีค่ะ ว่าที่นี่ ดีมอร์คลินิก คุณหมอตุ๊กใจดี เก่ง มือเบาสุดๆ ค่ะ และทีมงานดูแลดีมากกกเลยค่ะ

^____^

โพสต์ 2016-6-23 18:36:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ บอกหมอว่าอยากได้ทรงอะไร
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-23 19:45:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
@kaew ตอบกลับเมื่อ 2016-6-23 18:36
ราคาเท่าไหร่คะ บอกหมอว่าอยากได้ทรงอะไร

ราคาแต่ละเคสจะไม่เท่ากันนะคะ อยู่ที่ต้ิองทำอะไรบ้างค่ะ ส่วนเรื่องทรงจมูก คุณหมอออกแบบให้ค่ะ ให้เข้ากับหน้าเราที่สุดค่าาา
โพสต์ 2016-6-24 08:06:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากคะ กำลังดูๆที่นี่อยู่เหมือนกัน เห็นหลายๆเคสออกมาสวย
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-26 10:09:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
@kaew ตอบกลับเมื่อ 2016-6-24 08:06
ขอบคุณมากคะ กำลังดูๆที่นี่อยู่เหมือนกัน เห็นหลายๆเคสออกมาสวย

แนะนำที่นี่เลยค่ะ คุณหมอเก่ง น่ารัก ใจดี ที่สำคัญมือเบาาาม๊ากก ทีมงานก็ดูแลใส่ใจเหมือนครอบครัวค่ะ อบอุ่นน ^__^
โพสต์ 2016-6-27 08:28:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
4mcassiopeia ตอบกลับเมื่อ 2016-6-26 10:09
แนะนำที่นี่เลยค่ะ คุณหมอเก่ง น่ารัก ใจดี ที่สำคัญมื ...

ขอบคุณมากคะ สำหรับข้อมูล
โพสต์ 2016-7-3 13:24:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สอบถามตอนตะไบ เป็นไงบ้างคะคือต้องตะไบเหมือนกัน
หมอทำยังไงหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้