ดู: 792|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] เติมเต็มความมั่นใจ ด้วยหน้าอกสวยๆ ฝีมือหมอกิตติศักดิ์ รพ เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ จะมารีวิวนมอิ๋มๆ ที่ทำกับ รพ.เลอลักษณ์นะจ๊ะ
แหมๆๆๆ หน้าอกแบนๆ สมัยนี้อยู่ยากนะคะ ว่าไหมม เราต้องอัพไซให้มันตูมๆกันเลย
ส่วนตัวแล้ว ไว้ใจ รพ เท่านั้นค่ะ เพราะกลัวทำคลินิคแล้วจะมีปัญหาตามมา
เลือกที่กับ เลอลักษณ์ค่ะ เพราะอะไรนะหรอ ก็เพราะว่าเค้าดังเรื่องหน้าอกไงคะ
โดยเฉพาะอกปังๆ สวย ธรรมชาติ ต้องคุณหมอกิตติศักดิ์เท่านั้นเลยค่ะ

เราไปทำมา ถามว่าเจ็บไหม ก็นิดหน่อยนะคะ ใช้ซิลิโคน allergan ค่ะ ราคา 75900
ผ่าใต้ราวนมค่ะ หลังทำก็พักที่ รพ นั้นแหละค่ะ สบายดี มีการดูแลเป็นอย่างดีมากๆ
วันต่อมาก็กลับมานอนที่บ้าน ทริกของเราคือ พักผ่อนเยอะๆค่ะ
ออกกำลังกายหรือจะยกของอะไรก็งดเว้นไปก่อนนะค่ะ รอหน้าอกเข้าที่ก่อนค่อยทำเนอะ

ตอนนี้ชอบมากค่ะ หน้าอกทำให้เราดูมีสัดส่วนมากขึ้น
มีความเป้นหญิงที่แท้จริง ใส่ชุดอะไรก็ Sexy ขึ้นค่ำ ปลื้มปริ่มสุดๆไปเลย

โพสต์ 2016-6-25 00:02:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยชิดมาก ไซส์อาไรคะ รอบอกเท่าไร่
โพสต์ 2016-6-27 16:57:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากคะ กี่ซีซีค่ะ
โพสต์ 2016-9-23 12:07:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟูแน่นมากเลย หมอเดียวกันเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้