ดู: 8026|ตอบกลับ: 82
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ศัลกรรมครั้งแรก "ปากบาง"

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนวันนี้ได้มีโอกาสมาเขียนกระทู้สักที55555 นี่เป็นการศัลยกรรมครั้งแรกของเรา

เราคิดอยากจะทำมาสักพักแล้วแต่ก็กลัว ไม่รู้ว่าของตัวเองจะออกมาสวยเหมือนของคนอื่นไหม เราเป็นคนหน้าดุ มองหน้าใครทีนี่

เหมือนกับไปหาเรื่องเขาทั้งที่จริงแล้วไม่มีอะไร 55555555 จากนั้นเราก็หาข้อมูลมาเรื่อยๆจนมาเจอในดั้งโด่งดูรีวิวศัลยกรรมปากคือแบบยิ่งดู

ยิ่งเกิดกิเลสเพราะแต่ละคนทำออกมาสวยมากๆเลย เราเลยตัดสินใจที่จะทำ ตอนแรกตัดสินใจไม่ได้ว่าจะทำหมอไหนดีดูไปดูมามาถูกใจที่

ดีมอร์คลินิคเราเห็นแต่ละคนรีวิวแล้วทำออกมาสวยมากกกกกกกกก ตัดสินใจโทรจองวันนั้นเลย 5555555  ได้คิวหลังจากนั้นหนึ่งอาทิตย์แล้ว

เราก็เข้าไปทำ

ก่อนทำ

หลังจากที่ทำ 1 วัน

วันที่ 3

ปัจจุบัน

ถึงจะทำหน้านิ่งๆหน้าก็ไม่บึ้งเหมือนเดิมแล้ว ดีใจ ><

ปล.เราทำกับหมอตุ๊กจ้าหมอหน้าเด็กมากใจดีมากด้วย

ปล.2 ครีมกันแดดของหมอใช้ดีมากเช่นกัน

สวย ธรรมชาติมากคับ
ปากสวยจุง ตอนนี้ปากเป็นยังไงบ้างค่ะมาอัพเดตให้ดูบ้างน้าาา
ทรงปากสวยค่ะ หลังทำเจ็บมากมั้้ยพักฟึ้นกี่วันค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-5 21:01:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แทมิน ตอบกลับเมื่อ 2016-6-17 18:19
สวย ธรรมชาติมากคับ

ขอบคุณค่า :)
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-5 21:03:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
JJ.JJ ตอบกลับเมื่อ 2016-6-18 20:32
ปากสวยจุง ตอนนี้ปากเป็นยังไงบ้างค่ะมาอัพเดตให้ดูบ้างน้าาา

ได้เลยค่า ขอบคุณนะคะที่เข้ามาชม ฮี่ๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-5 21:08:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Nummon1979 ตอบกลับเมื่อ 2016-6-22 21:11
ทรงปากสวยค่ะ หลังทำเจ็บมากมั้้ยพักฟึ้นกี่วันค่ะ

หลังทำไม่เจ็บเลยค่ะแค่ตึงๆปากเฉยๆ อิอิ พักฟื้น 2-3 วันค้าบบ ^^
หมอท่านไหนค่ะใช้ไหมละลายเหรอค่ะ
ทรงปากสวยค่ะ
ทรงปากกำลังสวยเลยค่ะ หลังทำต้องดูแลตัวเองมากมั้ยคะ กลัวๆ แต่ก็อยากทำ
ปากสวยมากค่ะ ปกติเป็นคนหน้าเฉยแล้วดูหน้าดุไปเลยค่ะ อยากทำปากเผื่อหน้าจะดูไมดุ จะได้เหมือนคนยิ้มตลอดเวลา
รอยเย็บสวยมากค่ะ ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ
อยากทราบราคาค่ะ แล้วถ้าให้หมอออกแบบให้เข้ากับปากเราด้วยได้มั้ยคะ
สวยๆคะ คือกระจับมีนิดๆ (ไม่ต้องกระจับเว่อร์มาก) แลดูมีเสน่ห์ดี  ชอบบบคะ
ทรงปากกำลังสวยได้รูปเลยคร้า ทำมาราคาเท่าไหร่คคร้า
สวยดีนะคะ  ไม่ต้องกระจับเยอะ มีนิดหนึ่งพอให้เป็นทรงสวยๆ
แผลเย็บสวยมากเลยคะ  ใช้เป็นไหมละลายหรือป่าวคะ หรือต้องไปตัด
ปากสวยมากคร้า ทำมาราคาเท่าไหร่คะ
หลังทำเสร็จเจ็บมากไหมคะ พักฟื้นกี่วันคะ
แผลเย็บเนียนอะ ไม่น่ากลัวด้วย
ทำปากกระจับ ถ้าอยากได้บางด้วยเป็นกระจับด้วย เสียเงินเพิ่มไหม
สวยมากเลยคะ
สวยคร้าาา อยากทำบ้าง พักฟื้นนานไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้