ดู: 678|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมอกสาวสอง375 the sib คลินิก ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puay_suy เมื่อ 2016-6-11 19:14

สวัสดีค่ะ เราชื่อ เป้ย น่ะค่ะ วันนี้ก็มาแชร์ รีวิวของตัวเอง นะคะ่ ได้มีโอกาสไปเสริมหน้าอมา ค่ะที่ the sib คลินิกมาค่ะ
คือ เราเป็นคนที่ผอม และไม่มีเนื้อหน้าอกเลย เคยไปปรึกษากับคุณหมอบางท่านคุณหมอ แนะนำให้ไปกิน ฮอร์โมนเพื่อเพิ่มเนื้อหน้าอกก่อน แต่เราทั้งกินทั้งฉีดแต่ก็ ขึ้นไม่เยอะ แล้วค่อยผ่าตัด เคยถามคุณหมอว่า อยากได้ ไซด์ สัก 450 แต่เนื้อไม่เยอะ อาจจะเป็นร่องซิลิโคนได้ เราเลยตัดสิน เอา 375 cc ก็พอดีตัวค่ะ รีวิว ตอนนี้ เสริมหน้าอกมาได้ 3 เดือนแล้วค่ะ

เพื่อนๆสาวสองคนไหน สนใจแอดไลน์ พี่ sale ที่คลินิก ที่ดูแล ตอนผ่าตัดไปสอบถามได้นะคะ
พี่เขาเป็นสาวสองเหมือนกัน ให้ข้อมูลรายละเอียดดีมากค่่ะ line : akysurgery ค่ะ
ยังไงเดียวมาอัฟเดท เรื่อยๆ น่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าเป็น รองซิลิโคน หรือ ป่าว ค่ะ
ตัวผอม ทำมาไม่รองซิลิโคน ถือว่า หมอ เป๊ะ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้