ดู: 1743|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกใหญ่ใหญ่ มันใช่อะแกรรรร ขอบคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ คร่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย brazile เมื่อ 2016-6-10 17:41

ชื่อ ป๋อม นะคะทุกท่าน
ป๋อมเพิ่งไปทำจมูกมากับทาง รพ.เลอลักษณ์ เมื่อเดือนมีนาคมที่ผ่านมาจ้า แล้วออกมาพอใจมากๆ เลยจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูกันคร่ะ

เรื่องของเรื่องเลยล่ะกันเน้าะค่ะ เกิดมามีกรรมค่ะ หน้าอกเล็กมากๆ เพื่อนๆเรียกกัน ไข่ดาว อายมากเวลาแต่งตัวไปเที่ยวกลางคืน บางคนก็บอกว่า อย่าหันหลังให้สิ อะไรแบบนี้ อึดอัดและอดทนมานานค่ะ จนเริ่มมีการวางแผนจะทำหน้าอก ให้เพื่อนไม่กล้าแซวไปเลย เอาสิ๊ๆๆๆ !!

หาข้อมูลอยู่นานมั่กๆ ทำไหนดี คลินิคดีหมด แต่อยากได้ที่ปลอดภัย และแพทย์มีความชำนาญ ทำหน้าอกมาเยอะๆหน่อย เสิร์ชหาทุกวัน ดูนมจนตาพังไปข้างหนึ่งเลยล่ะค่ะ สุดท้ายมาลงเอ่ยที่ รพ เลอลักษณ์ กับคุณหมอกิตติศักดิ์ แพทย์ผู้เชี่ยวชาญการเสริมหน้าอกโดยตรง ทำนมมาแล้วเยอะมากๆค่ะ เลยมาจองคิวทำ บอกกับตัวเองว่า เอาล่ะ ฉันจะสวยแล้ว!

ป๋อมทำหน้าอก โดยใช้ซิลิโคนของอเมริกา (allergan) ราคา 75900 บาทค่ะ ราคานี้รวมค่าห้องพักแล้วนะคะ อิอิ เรียกได้ว่าคุ้มมั่กๆๆๆ คุ้มสุดๆ ทำเสร็จไม่ต้องแบกเต้ากลับบ้าน เหมือนคลินิคอื่นค่ะ หลายคนทักมาว่า เจ็บไหม ไม่เจ็บคร่ะ เพราะมียาสลบช่วยอยู่ แต่ตื่นมาก็นิดนึงนะคะ พักสักวันอย่างเต็มที่ก็หายเจ็บแล้วค่ะ

สำหรับป๋อม ตั้งแต่ทำมา รู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะมากเลยคร่ะๆ ใส่ชุดอะไรก็มั่นใจ สวยสุดๆ ตอนนี้ฟินมากมาย แนะนำเลยนะคะ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ กับหมอกิตติศักดิ์ จ๊า
เดือนหน้ากำลังจะไปทำหมอเดียวกันเลยค่ะ ตัวเองทำไซด์อะไรคะสูง-นนเท่าไหร่
คุณป๋อมทำกี่ซีซีคะ สวยมากมาย
กิเลสเกิดเลย 555
นมสวยมากค่ะ
ถ้านมเทอเข้าที่หน่อยกว่านี้นะ ละเทอดันๆใส่ชุดว่ายน้ำเซะซี่ๆนะ จะเผ็ชมาก เชื่อนามิสิ แต่เทอต้องรอก่อนนะ รอมันเข้าที่ค่อยดัน มะงั้นเทอใส่บราปีกนกไว นมแตกลายนะ จาหาว่ามิไม่เตือนผิวเทอบางๆ เทออยู่ตอนนี้ต้องระวังนะ
นน สส เท่ารัยอะคะ
ส่วนสูงเท่าไรหรอคะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยค่ะ แนะนำหมอโอภาสค่ะ ทำสวย เป็นธรรมชาติ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้