เจ้าของ: zhenji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง หมอพีระ 14 Aug

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำกำลังศึกษาข้อมุล ค่ะ
ไปทำมาแล้ว ครบ1วันเต็มๆ
สวยมากเลย ค้าาา

พี่ค่ะทำปาก และมาดัดฟันทีหลัง มันจะมีผลกระทบอะไรไหมค่ะ
หนูกลัว พอทำปากไปแล้ว และมาดัดฟันที่หลัง กลัวปากเปี้ยวน่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย rockangel เมื่อ 2010-8-23 20:16
ของเราทำวันเดียวกันค่ะ แต่เราทำเฉพาะปากบน ตอนนี้แปด ...

ทำแค่ข้างบนกี่บาทอ่าครับ
ทำจมูกที่ไหนคะ  สวยจัง  ราคาเท่าไหร่คะ
ปากก็สวย  อยากทำปากบางกระจับ กะหมอพีระจะติดต่อกะหมอยังไงคะมีเบอร์ไหมคะ
ขอที่อยู่คลีนิกคุณหมอหน่อยค่ะ  ส่งมาทางเมล์ให้หน่อยค่ะ Ladda_lovly@hotmail.com
-ขอบคุณค่ะ
สวยมาเลยคับ  เป็นสิ่งที่อยากทำที่สุด

แต่หาวันหยุดยาว7 วันไม่ได้

อยากทราบราคาอัพเดท ทั้งบนล่าง ตอนนี้เท่าไหร่คับ
เค้าก้อกำลังดัดฟันได้ปี 1 อยากทำมากแต่กลัวมีปัญหา แต่พอมาเห็นแบบนี้มีกำลังใจที่อยากจะทำอีกแร้วค่ะ สวยจิง ๆ
คนที่เป็นแผลเป็นง่าย แผลที่เราเย็บจะหายดีมั้ยค่ะ กลัวเป็นแผลเป็นที่ปากด้วย
18000 บนล่างคับ ทำมา22 วันแล้วยังมีรินแผลอยู่แต่ดีขึ้นมากแล้ว

แสดงความคิดเห็น

ขอดูภาพรีวิวหน่อยจิ อยากหาข้อมูลก่อนไปทำช่วงปิดเทอมเมษา  โพสต์ 2012-1-5 08:21
ที่ไหนค่ะอยากไปทำเหมือนกัน
ตอบกระทู้ zhenji ตั้งกระทู้

สวยมาก อยากทำพอ ดี กะลังหาข้อมูล ระหว่าหมอ พีระ กะหมอภู แต่หมอพีระก็ทำสวย ถูกกว่าด้วย ชอบบบ!!เทออ่ะ สวย
อยากทราบว่า ทำกี่วันค่ะไหมถึงหลุดไปหมดอ่ะค่ะ  ตอนนี้ทำมา 8 วันแล้ว ไหนยังไม่หลุดเลยค่ะ  ^^

ปากตัวเองสวยมากเลยอ่ะ  **
คลินิคไหนหรอค่ะ อยากทำบ้าง
แผลหายแล้วสวยแน่เลย ^__^
เหล็กที่ดัดฟัน มันเกี่ยวแผลมั้ยคะ
ขอรายละเอียด หมอได้ไมค่ะ  อยากทำกับหมอพีระค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ  อยากทำบ้างจัง
ต้องจองคิวนานมั้ยค่ะ
รบกวนขอข้อมูลคุณหมอหน่อยค้ะ
อยากทำบ้างจัง  สวยมากเลยค่ะ
ถ้าได้อย่างในรูป สวยมาก
สวยมากๆๆๆ เลยนะ
อยาก ทำปากบ้างจัง อยู่ในโปรหรอ 15000บนล่าง
สวยค่าขนาดยังไม่หายดีนะ..ทำที่ไหนค่ะ กับคุนหมออะรัย ขอข้อมูลหน่อยได้มั้ยเพราะจะไปทำเหมือนกัน
หายดีรึยังอ่ะค่ะ ขอดูรูปอัปเดดหน่อยได้มั้ยอ่ะ อยากทำบ้าง
อยากดูรูปล่าสุดค่ะ รบกวนหน่อยค่ะ
รีวิวต่อทีคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้