เจ้าของ: zhenji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง หมอพีระ 14 Aug

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ  kurama

ของเราเจ็ดวันแผลแห้งแล้วก้อเห็นแผลไ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย zhenji เมื่อ 2010-11-10 00:37

อ่อค๊าบบบบบบบบบ ขอบคุณสำหรับข้อมูลเน้อ
ปากสวยมากเลยค่ะ ^^

ของเราไปทำมาแล้วค่ะ ได้ 9 วันแล้ว รู้สึกไม่บางลงเลยย เหมือนเดิม
ปากก็รู้สึกว่าไม่บวมแล้วแต่ตึงๆ ที่กลางปากด้านบน
อยากรู้ว่ามันจะยุบลงอีกมั้ยค่ะ  เคยโทรไปถามทีคลินิค เค้าบอกรอให้ครบ 2 อาทิตย์
กังวลจังเลย ขนาดก็เท่าเดิม นานมั้ยค่ะ ถึงจะเห็นว่ามันเข้ารูป จิงๆ

ถ้าในกรณีที่มันไม่บาง อย่างที่เราต้องการ หมอจะแก้ให้หรือเปล่า
ต้องเสียค่าใ้ช้จ่ายเพิ่มมั้ย !!

ขอบคุณค่ะ
เราไปทำมา2 ชม  ละคะ  เข้ามาดูของ จขกท  สวยมาก  เราเรยไปทำบ้าง  เราพอใจเรยคะ ขนาดบวมอยุ่ยังไม่หนาเท่าเดิม  เราเลือกหมอพีระเหมือน จขกท  คะ  แต่ 2ชม  ยังไม่หายชาเลยคะ แต่เริ่มเจ็บละ ปากยังหุบไม่ลง
ตัวเอง แล้วตอนนี้แผลที่ทำหายเป็นไต แข็งๆรึยัง ยิ้มได้ปกติมั้ยคะ

แล้วถ้าเป็นคนปากบางอยู่แล้ว สามารถทำได้มั้ยเอ่ยย

แบบว่าอยากทำมากเลยคะ
สวยมากมายคับ เพอร์เฟกต์ทั้งหน้าเลย
มองทีแรกนึกว่าเอารูป Baby Angle มาลงซะอีก
รบกวนอัฟรูปให้ดูหน่อยได้ไหมค่ะ ขอถ่ายปากแบบชัดๆน่ะค่ะ หลายๆมุมน่ะค่ะ รบกวนค่ะ กำลังหาที่ทำเหมือนกันค่ะ
ไม่ทราบว่าปากที่ทำนี้หายประมาณกี่เดื่อนค่ะ

แล้วเปงไหมละลายป่าวค่ะ  แล้วพี่ไปเสริมจมูกที่ไหนค่ะสวยดี

แสดงความคิดเห็น

ปากเต็มที่ สองสามอาทิตย์จ้า ในรูปจมูกจากสวยงามค่ะ  โพสต์ 2011-5-5 19:35
ได้ทำจมูกด้วยหรือป่าว..จมูกสวยมากเลยค่ะ ..
ถ้าเราทำปากแล้วไม่ได้เอารูปไปให้คุณหมอดู  บอกคุณหมอเฉยๆว่าต้องการแบบไหน

คุณหมอจะทำได้สวยเหมือนคนมีรูปให้ดูรึเปล่าคะ  
ถามหน่อยค่ะ
ถ้าทำปากบางแล้ว เวลายิ้มปากบนจะร่นขึ้นไปจนเห็นเหงือกไหมคะ

ไม่เห็นเหงือกค่ะ ต้องให้หมอดูตามลักษณะปากอ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-5-5 19:31
ราคาเท่าไหร่หรอคะ

เราทำบนล่างหมื่นห้าค่ะ  โพสต์ 2011-5-5 19:31
สวยจริงอะไรจริงเลย งามมาก ๆ คับ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-5-5 19:31
สวยจิงๆๆอิจฉา

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-5-5 19:32
ทำเสร็จแล้วปากหุบยากไหมคะ

นานไหมคะกว่าจะปกติ  โพสต์ 2011-5-5 20:09
แรกอาจจะยากนิดนึง แต่ตอนนี้ปกติแล้วค่ะ  โพสต์ 2011-5-5 19:32
ดัดฟัน ทำปากปางได้ด้วยหรอคะ???

มะรู้หมอท่านอื่น แต่เราสำเร็จแล้วค่ะ  โพสต์ 2011-5-5 19:33
สวยค่ะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-5-5 19:33
ดีจัง เราเพิ่งจัดฟันมา เเต่อยากทำปากบาง

ทำเเต่ข้างบนราคาเท่าไหร่หรอคะ??
ขอทราบรายละเอียด คลินิคหน่อยได้ปะครับ
ปากสวยมาก กระจับดูพอดี ธรรมชาติ ไม่แหลมเหมือนปากไก่ ชอบๆ
สวยมากคะ จะตามไปเป็นศิษณ์ ต้นเดือนหน้านะคะ
รบกวน พี่ถ่ายรูปปากบน ตอนปัจจุบันแบบชัดๆให้หน่อยได้ไหมคับ จะเอาไปเป็นแบบ ชอบปากบนแบบนี้มาก
ดัดฟันด้วย เสียวแทนเลย แต่ก่อนทำก็บางอยู่แล้วนะคะ
ปากสวยมากๆเลยค่ะ พี่ทำที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่หรอ รบกวนด้วยนะค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้