ดู: 1072|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกเล็กหลบไป อกใหญ่กำลังจะมา! จากฝีมือคุณหมอกิตติศักดิ์ แห่ง รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องหน้าอกเล็กนี่เป็นปัญหาที่เราหนักใจมานานมากแล้วค่ะ สำหรับสาวๆคงเข้าใจเนอะ
เวลาใส่ชุดอะไรแล้วไม่สวย ดูไม่เต็มอกนี้มันเป็นอะไรที่เซงตลอดเลยค่ะๆ
เลยเข้ามาปรึกษาที่ รพ.เลอลักษณ์ เพราะที่นี้เค้ามีชื่อเสียงด้านหน้าอกมากๆ
โดยที่เราทำเป็นแบบ Natrell ราคา 95,900 บาท ค่ะ เราทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะๆ

ที่ประทับใจอีกอย่างหนึ่ง คือที่เลอลักษณ์มีให้พักฟื้นหลังทำ คือ เราได้พักผ่อนอย่างเต็มที่ค่ะ
เพราะว่า มันก็ไม่โอเคนะคะ ถ้าเราจะหอบร่างกลับไปอยู่บ้านเหมือนที่อื่นๆ 5555
ซึ่งราคาสูงหน่อย แต่การบริการ และคุณภาพออกมาดีเยี่ยม เรารู้สึกว่าคุ้มมากๆค่ะ

ตอนทำก็ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ เพราะว่ามียาสลบตลอดเวลา หลังทำก็หน่วงๆนิดนึงที่อก
แต่ไม่ได้เหมือนรถบรรทุกทับอะไรขนาดนั้นนะคะ 55555 ถ้าเป็นอย่างงั้นคงตายไปแล้วค่ะ
พักฟื้นก็ใช้เวลาไม่นานเท่าไร ตอนนี้ก็ประมาณ 1 เดือนแล้วค่ะที่ทำมา สดใส แฮปปี้ดีค่ะ

ใครอยากทำ ก็ตัดสินใจเลยค่ะ ไม่ได้เจ็บอะไรขนาดนั้นเลยนะคะ
ให้นมลูกได้ตามปกติ ถ้ามีลูก ไม่ได้ส่งผลกระทบแน่นอนค่ะ ถามหมอแล้วค่าๆ
แต่ที่สำคัญในการทำหน้าอกเนี่ย เราคิดว่าสถานที่นะคะ ควรทำโรงพยาบาลค่ะ บอกเลย
สวยต้องปลอดภัยด้วยนะคะ ถึงราคาสูงหน่อย แต่คุ้มค่าในระยะยาวค่ะ ^^

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-13 10:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่ายจร่า มันไม่เจ็บเลยเธอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้