ดู: 864|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก มั่นใจ 100% สวยขึ้น ที่เลอลักษณ์ หมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
         สวัสดีค่ะชาวดั้งโด่ง กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเลยค่ะ ที่มารีวิว วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอก เดิมแล้วเป็นคนไม่มีหน้าอกเลย มันเป็นปมด้อยของผู้หญิงอย่างเราค่ะ ใส่ชุดอะไรก็ไม่มั่นใจ เลยตัดสินใจเสริมหน้าอก หาข้อมูลหลายๆที่ ศึกษาอยู่นานค่ะ จนมาเจอรีวิวจากเลอลักษณ์ น่าสนใจดี เลยเข้ามาปรึกษาและตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ เลือกทำกับหมอกิตติศักดิ์ การผ่าตัดครั้งแรกในชีวิตผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ ชอบหน้าอกใหม่มากๆค่ะ สวยถูกใจ คุณหมอมือเบามากค่ะไม่เจ็บเลย ประทับใจที่นี่มากค่ะ ดูแลดี บริการดี  ตอนนี้อกนิ่มมากค่ะ สวยเป๊ะ โอเคมากๆเลยค่ะ  ยังไงก็ติชมมาได้นะคะ

มีรูปก่อนและหลังทำมาให้เปรียบเทียบ กันด้วยจ้า
ก่อนทำเรียกได้ว่าไม่มีเลยดีกว่าาาา แบนมากค่ะ อย่างที่บอกเลยว่าไม่มั่นใจ ใส่เสื้อยังหลวม ฮ่าๆ

หลังทำคร้าาาาา เห็นได้ชัดค่ะว่า อึ๋มมมม ขึ้นมากเลย มั่นใจมากขึ้น เวลาแต่ตัวนะค่ะ ยืดอกเลยคร้าาาาาาา

ใส่กี่ซีซีคะ สูง - หนักเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้