ดู: 1945|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก น้ำนมไหลความรู้สึกไว แฮปปี้มั๊กๆค่ะคุณหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
ฮาโหลลลลเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง....วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์เซอไพร์ๆในการเสริมหน้าอกให้อ่านค่ะ

สวัสดีค่ะ ชื่อ น้อย คร๊าาาา

วันนี้เดินทางมาเสริมหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์คร๊าาา

ตอนนี้ทำครบเดือนแล้วคร้า

เมื่อก่อนเป็นคนไม่มีหน้าอกเลยค่ะ แบนมากๆ ความรู้สึกคือใส่อะไรก้ไม่สวยค่ะ

เลยตัดสินใจทำหน้าอกกับหมอกิตติศักดิ์ หมอฝีมือดีที่สุดในย่านนนทบุรี

หากเพื่อนๆคนไหนผ่านมาทางติวานนท์ เส้นพระราม 5 จะเห็นโรงพยาบาลสวยๆที่เหมือนรีสอร์ทสวยๆ

ไม่เพียงแค่ด้านนอกสวยเท่านั้นภายในโรงพยาบาลก็สวยเช่นกัน

เมื่อเข้ามาจองคิวเสริมหน้าอก จะมีพนักงานเข้ามาแนะนำเกี่ยวกับซิลิโคน ราคา และนัดวันเวลา พร้อมบอกรายละเอียดการดูแลตัวเองด้วยค่ะ

ว๊ายย นี่หน้าอกช้านหราาา เห็นแล้วอายตัวเอง เหมือนปมด้อยเลยล่ะค่ะ

กลัวเจ็บมาก แต่ถ้าเรากลัวเราก็จะไม่่ได้ในสิ่งที่เราอยากได้สิค่ะ

บอกตัวเองว่าทำบุญได้ชาติหน้า ทำนมได้ชาตินี้

ตัดสินใจทำกับหมอกิตติศักดิ์เพราะชื่อเสียงที่มีมานาน

คุณหมอจะโด่งดังในเว็บศัลยกรรมเสริมหน้าอก จะมีรายชื่อคุณหมอติดท็อปชาร์ตตลอด

และที่นี่ยังเป็นโรงพยาบาลที่มีเครื่องมือแพทย์ครบครัน มีความน่าเชื่อถือมากกว่าคลินิค

หน้าอกที่ทำเสร็จแล้วครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

ส่วนรูปในช่วงทำไม่ได้ถ่ายไว้เลยค่ะ

แต่การเสริมหน้าอกครั้งนี้ทำให้เซอไพร์มากค่ะ

เพราะยังไม่มีลูก แต่ดันมีน้ำนมออกมาเนี่ยสิ ถึงกับช็อค งงเลยอ่า  มีใครเป็นแบบนี้บ้าง????

แต่ไปถามหมอมาเขาบอกว่าดีแล้วที่มีแบบนี้ แสดงว่าการผ่าตัดเข้ากับร่างกายเราดีเลย

หัวนมและหน้าอกจะมีความรู้สึกไวขึ้น ถือเป็นเรื่องที่ดี

สบายใจเลยค่ะ ^___^

ทำหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ คุณหมอจะวิเคราะห์และมีการพูดคุยกับเราค่ะ ว่าอยากทำกี่ CC

และเหมาะสมแค่ไหนกับร่างกายเราค่ะ เราเลือกซิลิโคน allergan  ราคา 56,900  บาท

ทำ 400 CC ก็ค่อนข้างใหญ่นิดนึงนะ แต่ชอบบเลยง่า

เสริมหน้าอกผ่าใต้รักแร้ค่ะ เจ็บๆ หากใครต้องผ่าใต้รักแร้ ให้พยามยืดแขนขึ้น พยามมยามขยับ
เนื่องจากจะมีโอกาสเป็นผังพืดจนอาจจะมีปัญหาได้ หน้าอกต้องทนนวดนะ เพราะไม่นวดนมจะแข็งเป็นกะลา

ฝากๆไว้นะ....หากใครจะทำหน้าอกต้องศึกษาเยอะๆค่ะ ดูที่เราสบายใจ

และเลือกหมอที่เก่งๆ สถานที่น่าเชื่อถือค่ะ

อึ๋ม น่าดู น่าชมมาก อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้