ดู: 3166|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ไม่มโนเสริมนม Absolute Clinic หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิวน้องนม หมอชาติชาย ที่ absolute clinic ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ มีเนื้อนมอยู่แล้ว แต่มันเล็ก  เลยได้สวย ๆ หยดน้ำเลยค่ะ ด้วยการเสริมแบบทรงกลม  แฮปปี้มากค่ะ  ไม่ใหญ่เวอร์เกินไป  กำลังสวยเลยล่ะค่ะ

ก่อนอื่นเราต้องบอกก่อนว่า เราไม่มีได้แพลนจะเสริมหน้าอกเลยค่ะ  แต่...เพื่อนเรานะสิ ไปทำมาสวยมากกกก ที่คุณหมอชาติชายนั้นแหละค่ะ  เราก็นะ...จะอกใจได้อย่างไร  ไปจัดมาเลยค่ะ  ไม่บอกเพื่อนด้วย ว่าจะไปทำ เริศไหมละค่ะ  ราบอกเพื่อนว่า จะกลับต่างจังหวัดสัก 1 สัปดาห์  ไม่ต้องมาหานะ.....!!!! และแล้วเราก็ โทรนัดคิว ---ได้คิวผ่า---โอนเงินมัดจำ---นัดตรวจสุขภาพ---ยื่นผลตรวจสุขภาพ---รอวันนัด่าตัดเลยค่ะ

เราได้คิวผ่าตัดเร็วค่ะ  โทรนัด สอบถามนิดหน่อย  ไม่เอาราคาโปรโมชั่นค่ะ  เอามันราคาปกตินั้นแหละ ได้แทรกคิวเลยจ้า เริศไปอีก  ใช้เวลานัด ตรวจสุขภาพ 2 วัน วันที่ 3 ก็ได้ผ่าเลย 5555+

ที่เหนือไปกว่านั้น  ไม่ได้ศึกษาหมออะไรไว้เลย  เพื่อนทำมาเริศ ก็นี่แหละ สายตรงติดต่อ absolute เลย  ขอคิวผ่าตัดเลย

เราทำ Sebbin 360cc ทรงกลม ผิวทราย ราคา 65,000 บาท  ตรวจสุขภาพ 2,500 บาท  ยาทานชุดทำแผลของคลินิก 1,000 บท ซัพพอทบลาจากคลินิก 2,500 บาท  รวม  71,000 บาทค่ะ

ของแถมที่ได้
-        สปอทบรา 1 ตัว (อันนี้เอาไว้ใส่สลับกับซัพพอทค่ะ)
-        นวดหน้าอก 5 ครั้ง

มาดูรูปกันดีกว่าค่ะ เริ่มด้วยรูปแรก หลังผ่าตัด สามวัน เปิดผ้าทำแผล (แอบเซ็กซี่นิสค่ะ)

7 วันหลังเสริมค่ะ

รูปหลังผ่าตัด 14 วัน

และก็มาสลับดูรูปก่อนทำค่ะ

เอ่อ เล่าถึงความเจ็บปวดหลังจากที่ผ่ากลับมาบ้านนะค่ะ  บอกเลยว่า บ้านแทบแตกค่ะ
แฟนบอกว่า ร้องดังมาก  เจ็บปวด แน่น หายใจไม่ออก ในวันแรก (แต่เราจำไม่ได้เลยค่ะ ) แฟนเล่าให้ฟัง  แฟนบอกว่า น่าจะละเมอ เมายาสลบ 5555  ความจริงตอนเช้าตื่นมาคือ ไม่เจ็บเลยค่า

เพื่อนเราไม่เป็นนะค่ะ แต่นางเจ็บตอนฟื้นมา นางแน่น นางหายใจลำบาก นางรู้สึกว่า รถทับหน้าอก (สงสัยนางเคยโดนรถทับหน้าอกมาค่ะ ถึงบอกเราว่า เจ็บมากกกกกก เหมือนรถสิบล้อทับ)

เอาเป็นว่าเราไม่เจ็บค่ะ ทำได้สองวัน ออกไปกินข้างข้างนอกได้  ไม่มีสายละบายเลือดค่ะ ชิวมาก

เพื่อนๆที่สนใจ ก็ไปเลยค่า  หมอชาติชาย Absolute clinic เราคอนเฟิม ว่าหมอทำเริศสุดใน 3 โลกค่ะ  สวย ปลอดภัย คลินิกหรูหรา เริศอลังการค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้