ดู: 1357|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 1 วัน เทคนิคผ่าตัดแห้งที่ DRK ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร่าสาวๆ ดั้งโด่ง เราชื่อวีวี่ ค่ะ เราจะมารีวิวหน้าอกหลังเสริมมาได้ 1 วัน
ให้สาวๆ ที่มีหัวอกเดียวกับเราดูกันค่ะ ด้วยความที่เราเป็นคนที่หน้าอกแบนมากๆ เลย
รู้สึกว่าเป็นปมด้อยค่ะ เห็นเพื่อนๆ ใส่ชุดสวยๆ เราก้อยากใส่แต่พอเราไปสอยมาบ้าง
กลับใส่ไม่สวยแบบเค้า เพราะมันสะดุดตรงหน้าอกที่แบนราบของวีวี่

พยายามปลอบใจตัวเองค่ะ ผู้หญิงสวย ผู้หญิงเซ็กซี่ ไม่จำเป็นต้องมีนม (ช่ายหรา....??)
สุดท้ายทนไม่ไหวค่ะ ความคิดแว๊บแรกก้เข้ามาเลย เสริมหน้าอก เราต้องเสริมหน้าอก
จากนั้นก้เริ่มหาข้อมูลมาเรื่อยค่ะ แล้วรวบรวมความกล้าเข้าไปปรึกษา

วันที่วี่เข้าไปปรึกษา มีพี่ที่เป็นเลขาแพทย์มาแนะนำข้อมูลเบื้องต้นค่ะ จากนั้นพาวี่ไปถ่ายภาพ
เผื่อทำประวัติ และพาวี่ไปวัดตัวแล้วลองไซส์ซิลิโคน(วี่ลอง 325 กับ 350) จากนั้นก้นั่งรอพบหมอ
ตื่นเต้นมากค่ะเพราะวี่ต้องถอดชุดบราออกบวกกับอารมณ์ทั้งเขิล ทั้งอาย แต่ก้อตีมึนไปค่ะ 5555

ตอนพบหมอยิ่งตื่นเต้นใหญ่ ก้แหม่... หมอเป็นผู้ชายนี่คะ เราก้แบบอายเนอะ แต่เหมือนคุณหมอ
จะทราบค่ะว่าวี่เขิลเลยพยายามชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย จนวี่หายตื่นเต้น จากนั้นมาคุยกันเรื่องไซส์
หมอแนะนำไซส์ 350 ทรงกลมผิวเรียบค่ะ เนื่องจากฐานหน้าอกวี่กว้างใส่ 350 จะดูเต็มฐาน
หน้าอกจะดูอิ่มกว่า และเนื่องจากสรีระวี่ไม่มีเนื้อนมมากคุณหมอจึงให้ใส่ทรงกลมค่ะ
เพราะหมอผ่าตัดแบบ Dual Plane มันจะดูเป็นธรรมชาติโดยไม่ต้องใช้ซิลิโคนทรงหยดน้ำ
ส่วนผิวหมอแนะนำผิวเรียบเพราะมันนิ่มกว่า (อันนี้จิงค่ะ เราเทสมาแล้วววว) หมอบอกว่า
การเสริมใต้กล้ามเนื้อเราเลือกได้ว่าจะเป็นผิวเรียบหรือผิวทราย เพราะโอกาสเกิดพังผืดไม่ต่างกันค่ะ

ตอนนี้กลับมาบ้านละค่ะ จะบอกว่าไม่เจ็บเลยก้ไม่ใช่นะคะ แต่แบบว่าเจ็บน้อยกว่าที่คิด
และฟื้นตัวไวมากจริงๆ

ขอบคุณที่เข้ามาดูรีวิวของวี่นะคะ เดี๋ยววี่จะมาอัพเดทอาการเป็นระยะๆ See u kaaaa…

สวยดี ขอทราบราคาค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-24 16:14:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pimonpa.pim ตอบกลับเมื่อ 2016-6-5 13:06
สวยดี ขอทราบราคาค่ะ

120,000 ค่ะ
อกสวยมาก. ที่ไหนคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-25 13:29:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mawa ตอบกลับเมื่อ 2016-6-24 23:19
อกสวยมาก. ที่ไหนคะ

DRK Clinic ตรงเอกมัย 3 อ่ะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้