เจ้าของ: pimmira
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เสริมจมูก + ปากกระจับ บน ล่าง + โบท๊อก 50 u By หมอตุ๊ก ดีมอร์คลีนิค คะ

[คัดลอกลิงก์]
ดูเเล้วอยากทำมากเลยคะ
หูยย..สุดยอดเลย ทำปากพร้อมจมูกเลย สวยทีเดียวจบ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
หู้ย สวยขึ้นเยอะมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ตอนทำ คุณหมอทำอะไรให้ก่อนหรอคะ
สุดยอดไปเลย ทำทีเดียวจบ พักฟื้นนานไหมคะ
จัดฟันอยู่ทําได้ไหมคะ
เย็บสวยมาก งานละเอียดดีค่ะ
มีสาขา ตจว ไหมค่ะ
มีรายละเอียดเรื่องราคาไหมคะ promotion มีบ้างไหมคะ
อยากเห็นรูปอัพเดตตอนนี้จังเลยค่ะว่าเป็นไง ชอบทรงจมูก
สวยมากคะ อยากไปเเก้จมูกกับคุณหมอตุ๊ก
ราคาทั้งหมดเท่าไหร่หรอกค่ะ
ดัดฟันอยู่นะคะ สามารถทำได้เลยไหมค่ะ
ได้ทำพร้อมกันไหมค่ะ
ปากสวยจัง จมูกก้เข้ากับหน้าเรยยย..
ราคาทำปากอย่างเดียวเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากๆเลย มีรูปเพิ่มเติมไหมคะอยากเห็นอีก
ปากสวยมากค่ะ มีรูปอัพเดตอีกไหมค่ะ
ว้าว ปากสวยมากเลย มีโปรนักศึกษาไหมค่ะ
มีรูปอัพเดทอีกไหมคร้า
ว้าว ทรงหลังทำเห็นชัดสวยมากเลยค่ะ
ทำพร้อมกันเลยหรอคะ
ทำปากกระจับรับประกัน 3 ปีเหมือนจมูกไหมค่ะ
สนใจอยากทำปากค่ะราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้