ดู: 737|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกใหม่ ถูกใจสามี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้มีโอกาสจะมารีวิวการทำหน้าอกเป็นครั้งแรก   
คือต้องบอกก่อนว่าดั้งเดิมเป็นคนที่มีหน้าอกพอประมาณ  แต่ปัญหาของเรามันเกิดขึ้นเลยหลักๆ สาเหตุก็มาจากการให้นมลูกค่ะเกิด
หน้าอกมันก็มันคล้อยๆ หย่อนๆ ยานๆ ตามสภาพการใช้งาน เนอะ

เลยปรึกษาสามีอยู่นาน ว่ามีความคิดที่จะทำหน้าอก สามีเห็นด้วยมั้ย โอเครึเปล่า เพราะถ้าทำไปแล้วมันก็ไม่ใช่เรื่องของเราคนเดียวเนอะ
สามีก็ไม่ได้ว่าอะไร เขาเอาที่โอเค  มิหนำซ้ำยังเห็นดีเห็นงามช่วยเราหาข้อมูลด้วยซ้ำ เอาซี้! 5555555
เราก็หาเคสหาข้อมูลไปจนมาโอเคกับคุณหมอดารินทร์ ที่ The sib clinic  เลยทำการจองคิว
พอถึงวันจริง ก็มีการพูดคุยตกลงกันก่อน ก็บอกคุณหมอไปว่าอยากได้แบบธรรมชาติๆ ไม่กลมเป็นก้อนเกินไป  เดี๋ยวสามีจะตกใจเกินไป

การเสริมหน้าอกของเราจะเป็น การเสริมซิลิโคน ยูโร 400 CC นะคะ

อันนี้เป็นรูปก่อนทำ

ส่วนอันนี้หลังทำเสร็จค่ะ

ผลลัพท์ที่ได้ไม่ผิดหวังค่ะ พอใจกับหน้าอกใหม่ส่วนสามีก็ปลื้มสิค่ะ

ยังไงใครที่สนใจลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้นะ  คุณหมอใจดีเป็นกันเอง คุยง่ายค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้