ดู: 890|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก นายแพทย์ชาติชาย พฤกษาพงษ์ Absolute Beauty Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ  วันนี้มีโปกาสได้มารีวิวประสบการณ์เสริมหน้าอกที่ Absolute Beauty Clinic ทองหล่อ ให้เพื่อนๆ ได้ดูเป็นตัวอย่างสำหรับคนที่อยากจะเสริมหน้าอกบ้างค่ะ  หนูอายุ 22 ปี ทำงานเป็น พริสตี้ MC ค่ะ  ก็ต้องใช้รูปร่าง สัดส่วนในการทำงานน่ะค่ะ  เพื่อนๆ  ทำที่ Absolute เยอะค่ะ  ผ่านมือหมอชาติชายมาแล้วหลายคนเลยค่ะ พี่ๆที่เป็นพริสตี้ ก็ทำกับหมอเยอะค่ะ  หนูก็เลือกทำกับหมอชาติชายแหละค่ะ

ซิลิโคนที่เลือกตอนนั้นคือ Mentor ขนาด 400cc ผิวทรายค่ะ ราคา 85,000 บาทค่ะ
มีค่ายาทานชุดทำแผล 1,000 บาทค่ะ  แล้วก็ค่าตรวจสุขภาพ 2,000 บาท ค่าตรวจสุขภาพจ่ายที่ รพ.คามิลเลี่ยน ค่ะ
( เรื่องตรวจสุขภาพนี้ หมอบอกว่า ถ้าไม่ตรวจ ไม่ทำให้ค่ะ )

เราทำ เมื่อวันที่ 2 พฤษภาคม 2559 ที่ผ่านมานี้แหละค่ะ  จะครบเดือนแล้ว ตอนนี้หนกอกเข้าที่แล้วค่ะ นวมเอง นิ่มมาก ๆ ค่ะ ธรรมชาติมากค่ะ
ขนาดก็ใหญ่เลยหล่ะค่ะ  เข้าไปพบหมอล่าสุด หมอบอกว่าจะยุบลงอีกสัก 10-20% ค่ะ  ก็โอเคค่ะ ตอนี้ก็ใหญ่ไปหน่อยค่ะ เล็กลงคงโอเคกว่านี้ค่ะ
มาดูรูปเลยค่ะ

อันนี้รูปรวม ๆ ไว้นะค่ะ
เสริมหน้าอก หมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic.jpg.jpg

มาดูรูปชัด ๆ ทีละวันเลยค่ะ
อันนี้รุปก่อนทำค่ะ

สามวันค่ะ คลายผ้าออกแล้วค่ะ รูปถ่ายที่คลินิกค่ะ ไปล้างแผลมาค่ะ

พูดถึงตอนที่พักฟื้น คือเจ็บค่ะ ยอมรับว่าเจ็บค่ะ คงไม่ทำอะไรที่ผ่าตัดใหญ่แบบน้อีกแล้วค่ะ คงพอที่เสริมหน้าอกแหละค่ะ
แต่พอคลายผ้าออก ก็หายนะค่ะ เหมือผ่าที่คุณหมอรัดมา มันแน่นมาก ๆ ค่ะ ทำให้อึดอัด หายใจลำบาก หนักเอามาก ๆ เลยค่ะ

รูปต่อมา 5 วันค่ะ รูปที่คลินิกเหมือนเดิม เข้าไปเชคแผลค่ะ

อาการเจ็บจะบอกว่า มันหายเกือบหมดแล้วค่ะ มีเสียว ๆ บริเวณแผลอยู่บ้างค่ะ  ไม่มากค่ะ  แต่เรื่องแน่น หายไปหมดแล้วค่ะ

รูปนี้ 13 วันค่ะ วันก่อนไปตัดไหมค่ะ คือนมทรงกลม ถ้าเราพื้นฐานดีดีหน่อย นมจะคล้อยลงมาปิดแผลทั้งหมดเลยค่ะ หมอบอกมาแบบนั้นค่ะ  ก็รอค่ะ รอให้นมคล้อยลงมาเป็นแบบ ทรงหยด ๆ น้ำ ธรรมชาติๆ หน่อยค่ะ

รูปต่อมา ล่าสุดค่ะ เพิ่งถายเมื่อเช้าเลยค่ะ

โอเคค่ะ เราคงรีวิวไว้แค่นี้นะค่ะ
สำหรับเพื่อนๆที่สนใจจะเสริมหน้าอก กับหมอชาติชาย ที่ Absolute Beauty Clinic
แนะนำให้ติดต่อน้องอิฐเลยค่ะ  น้องดูแลดีมากค่ะ  เป็นกันเอง  ทักมาถามอาการตลอด ไม่เคยทิ้งเราเลยค่ะ
ของแถมก็ให้เยอะ ให้เลื่อย ๆ คริๆ อะไรที่เกี่ยวกับนม น้องเขาพยายามหามาแอดให้เพิ่มเรื่อย ๆ ค่ะ  น่ารักมากค่ะ

เบอร์โทรน้องเข้านะค่ะ 0850930011 (น้องอิฐ)
ไอดีไลน์ italiiz

ฝากน้องเขาในอ้อมอก อ้อมใจ ด้วยนะค่าาาา ไปละค่ะ......จุ๊ฟ......^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้