ดู: 661|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว เสริมหน้าอกที่ The sib clinic บอกลาอกไข่ดาวกันสักที

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า  เจนขอมาแบ่งปันประสบการณ์ศัลยกรรมของตัวเองที่เพิ่งผ่านมาค่ะ

ศัลยกรรมที่ว่านั่นก็คือเสริมหน้าอกนั่นเองค่ะ เนี่องจากเจนเป็นคนหน้าอกเล็ก เราก็อายนิดๆ ปกติใช้ชีวิตแบบใส่เสื้อในเสริมฟองน้ำแบบหนามาตลอดค่ะ ไม่งั้นก็จะไม่ใช่ผู้หญิง 55555 ความรู้สึกที่อยากจะทำหน้าอกมีมานานแล้วค่ะ ตั้งแต่เริ่มโตเป็นสาวเลย เห็นเพื่อนๆเค้ามีหน้าอกเราก็อยากจะมีบ้าง อยากจะใส่เสื้อผ้าให้สวยๆ ก็เลยมีความมุ่งมั่นว่ายังไงก็ต้องเสริมหน้าอกให้ได้                                      

เจนก็ลองหาข้อมูลต่อมข้อมูลของหมอศัลยกรรมที่ทำแล้วมั่นใจว่าสะอาด ปลอดภัย มีความเชี่ยวชาญด้านการศัลยกรรมหน้าอก
เจนเคยเข้าไปปรึกษาคุณหมอมา 2-3 คลีนิคค่ะ แต่สุดท้ายก็ยังไม่ได้ตัดสินใจทำ  
จนมาเจอที่ถูกใจเจนคือ คุณหมอดารินทร์ ที่ The sib clinic เลยนัดเข้าไปปรึกษาและจองคิวผ่าตัด คุณหมอ ให้คำปรึกษาดีค่ะ เข้าใจง่าย

ส่วนการเสนิมหน้าอก เจนเลือกทำทรงกลม ไซส์ 400 cc  Mentor

หลังทำเสร็จค่ะ แผลผ่าตัดของเจนจะอยู่ใต้ราวนมนะคะ

ผลออกมาเป็นที่หน้าพอใจสำหรับเจนมากค่ะ คุณหมอก็แนะนำว่าให้นวดบ่อยๆจะได้นิ่ม
ยังไงก็ต้องชื่นชมคุณหมอจริงๆ นะคะ เจนพอใจและขอบคุณมากๆเลยค่าาาา
ไม่เป็นบล็อค สมคำล่ำลือเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้