ดู: 588|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่สวยโดนใจแบบเป็นธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเราชื่อแพร สูง 165 น้ำหนัก 50 อยากมาเล่าประสบการณ์ทำหน้าอกของแพรให้ฟังกันค่ะ                                                      

โดยส่วนตัวแล้วแพรมีขนาดหน้าอกเล็ก ซึ่งเป็นเรื่องที่โดนเพื่อนๆในกลุ่มแซวเป็นประจำจนได้ฉายา อกไข่ดาว ประจำกลุ่มเลย

โดยแพรเลือกที่จะทำแบบทรงกลม Memtor ขนาด 400cc  
สำหรับการเสริมหน้าอกในครั้งนี้แพรเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่ the sib clinic เพราะอ่านรีวิวที่เพื่อนๆในห้องนี้หลายคนไปทำมาสวยๆกันทั้งนั้น และคุณหมอก็ยังเชี่ยวชาญและมีประสบการณ์ ทำให้แพรรู้สึกมั่นใจ

พอถึงวันผ่าตัดแพรก็ต้องงดน้ำและอาหารล่วงหน้าประมาณ 8 ชม.                 
คุณหมอน่ารักเป็นกันเองมากค่ะ คอยพูดคุยทำให้แพรคลายกังวล
แต่พอถึงเวลาขึ้นมาจริงๆแพรแอบใจสั่นขึ้นมานิดนึงนะตอนจะตอนขึ้นเตียงผ่าตัด
ตอนฉีดยาสลบแพรแอบมีปวดนิดนึง หลังจากนั้นก็ไม่รู้เรื่องอะไรแล้วค่ะ หลับยาวววไปเลย 55555555
ตื่นขึ้นมาอีกพร้อมหน้าอกใหม่ที่ถูกใจมากกกกก ขนาดพอดีกำลังสวยเลยค่ะ
ระหว่างพักฟื้นคุณหมอก็จะเข้ามาถามตลอดเวลาโอเคมั้ย เวียนหัวมั้ย ประทับใจมากจริงๆ

ก่อนกลับบ้านคุณหมอยังให้คำแนะนำในการดูแลตัวเอง และนัดกลับมาดูแผลและตัดไหม อีก 2 สัปดาห์

รูปที่แพรเอามาให้ดูคือก่อนทำและหลังจากที่เพิ่งเสริมหน้าอกเสร็จ

ก่อนทำ

หลังทำ

ยังไงหากเพื่อนๆคนไหนที่สนใจลองติดต่อสอบถามทางที่คลินิกดูได้ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้