ดู: 513|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปลื้มสุดๆ กับหน้าอกอลังการณ์ โดยคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะๆ ชื่อแก้วคะ
วันนี้แก้วจะมารีวิวเสริมหน้าอก กับที่เลอลักษณ์นะคะ ตอนนี้ทำมาแล้ว 20 วัน หน้าอกดีขึ้นมากๆ

ก่อนอื่นเลย ผู้หญิงทุกคนพออายุมากขึ้น หน้าอกก็มีการย่อนหยานตามกาลเวลานะคะ
ยิ่งส่วนตัวแก้วเนี่ย ไม่มั่นใจสุดๆ รู้สึกเหี่ยวและย่อนลงเรื่อยๆ เวลาใส่ชุดเกาะอก เสื้อกล้าม
ดูไม่สวยเลยค่ะ แก้วเลยตัดสินใจเข้ามาทำกับที่ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ค่ะ
ก็อ่านจากรีวิวตามเว็บต่างๆนี่แหละค่ะ แล้วชอบมากกก รีเควสเลยว่าคุณหมอกิตติศักดิ์

และแล้วก็นัดคิวผ่าตัดยัดซิลิโคนเข้าไปนะคะ ตอนแรกกังวลมากว่าจะเจ็บมากๆ
แต่พอถึงเวลาจริงๆ ด้วยยาสลบ และความมั่นใจในตัวคุณหมอ ก็ทำให้แก้วลดความกังวลไปได้หมดเลยคะ
คุณหมอทำละเอียดจริงๆ  ของแก้วใช้ซิลิโคนของอเมริกา(allergan) ราคาอยู่ที่ 75900 บาทคร่ะ

หลังจากทำเสร็จก็พักที่ รพ. 1 คืน แล้วจึงกลับบ้านได้ค่ะ ตอนนี้ก็ผ่านไป 20 วันแล้ว
แผลหายแล้วค่ะ รู้สึกหนักหน้าอกนิดหน่อย แต่ชอบมากๆๆ และเรียกความมั่นใจกลับมาได้เยอะเลยค่ะ
บอกผู้หญิงทุกคนเลยนะคะ ว่าหน้าอกเป็นอะไรที่สำคัญมาก บุคลิคดีขึ้นเยอะและมั่นใจขึ้นจริงๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้