ดู: 608|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวย มีชัยไปกว่าครึ่ง !! ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีคะ ชื่อหนูเล็กนะคะ อายุ 30 ปีคะ ก่อนหน้าที่จะมาเขียนรีวิวนี้ หนูเล็กได้เคยเข้าไปใช้บริการที่ The SiB Clinic มาคะ เคยไปให้คุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ทำการ ดูดไขมันให้คะ ดูดไขมันบริเวณหน้าท้อง เพราะหนูเล็กเองเป็นคนที่ค่อนข้างขับถ่ายยากคะ เป็นคนที่ทานเยอะ แต่ไม่ค่อยถ่าย ทำให้ท้องอืดอยู่บ่อยๆ เวลาจะไปทำงานใส่ชุดรัดรูปก้ไม่ค่อยได้ เห็นพุงเลยคะ เหมือนคนท้องอ่อนๆ 3 เดือน บวกกับการที่น้ำหนักตัวเพิ่มขึ้นทีไร หน้าท้องของเราก้เพิ่มขึ้นด้วยคะ เลยตัดสินใจไปทำ Vaser กับคุณหมอ ดารินทร์ มาคะ ผลปรากฏว่า หน้าท้องแบนราบมากๆๆๆ แบบโอ้ยยยยย ดีจริงๆๆๆๆ ไม่ต้องเสียเวลาไปออกกำลังกายเลย อดข้าวอดน้ำมาตั้งนาน ลดไปทีละขีด ไม่ไหวคะ 5555555
        หลังจากที่หนูเล็กไปทำ Vaser แล้วเห็นผลจริงมาแล้ว หนูเล็กก้มีแพลนที่ทำหน้าอกต่อคะ เพราะ The SiB Clinic เป็นคลินิกที่ดังมากๆ เรื่องการเสริมหน้าอกคะ ตอนที่เราไปดูดไขมัน ลูกค้าเข้ามาปรึกษาเรื่องการทำหน้าอกกับคุณหมอ เยอะมาก เยอะแบบเรายัง งงๆ นึกว่าเป็นแค่เรา ที่คลั่งไคล่ในเรื่องนี้ 55555555 เราเลยปฎิญาณกับตัวเองไว้ว่า ถ้าเราทำ Vaser เสร็จ แล้วเราก้จะทำหน้าอกต่อเลย ก้ได้เข้าไปปึกษากับคุณหมออีกครั้ง แต่ครั้งนี้มาเรื่องทำ หน้าอกล้วนๆๆคะ เรื่องนมล้วนๆ ไม่มีเรื่องอื่นผสม อายุก้ 30 แล้ว สามีก้ยังไม่มีคะ งงมากๆๆๆ 5555555555
        หนูเล็กขอเล่าถึงประสบการณ์ที่เข้าไปปรึกษากับคุณหมอนะคะ เพราะหนูเล็กประทับใจมากจริงๆ คุณหมอเป็นกันเองกับหนูเล็กมากๆ ถามคุณหมอเรื่องผลเสียของการทำ บางคลินิกนี่ไม่พูดนะคะ ว่าเอฟเฟคต่างๆจะเกิดขึ้นได้บ้าง เพราะ อะไร แต่คุณหมอบอกหมดคะ เปิดใจคุยกันเลย หนูเล็กว่าด้วยความที่คุณหมอเป็นผู้หญิงเหมือนกันด้วยคะ เลยทำให้เราไม่เกร็ง ที่จะพูดคุย ไม่เกร็งที่จะถาม และ คุณหมอเองที่เข้าใจ และ รู้ปัญหาของผู้หญิงด้วยกันเองมากที่สุดคะ หนูเล็กประทับใจคุณหมอ และ พี่ๆ พนักงานที่คลินิกมากๆ การต้อนรับที่ดี ทำให้เรารู้สึกอุ่นใจ รู้สึกเป็นกันเอง เอาเป็นว่าเสียตังแล้ว ถ้ามีปัญหาอะไรก้ยังกล้าที่บอก กล้าที่จะแชร์ ให้เค้าฟัง เพราะ เค้าสอบถามหนูเล็กตลอด ว่าอาการหลังทำของหนูเล็กเป็นยังไงบ้าง ถามหนักมาก เรียกได้ว่า ดูแลหลังการโครตจะดีเลยคะ
        หนูเล็ก ตัดสินใจทำหน้าอกทรงกลม ขนาด 400 CC ซีลีโคนของ Menter นะคะ คุณหมอบอกกับหนูเล็กว่า การที่จะมีหน้าอกที่สวยได้รูปนั้น ต้องมาจากส่วนสูงและน้ำหนักตัวของเราด้วย ทุกอย่างต้องบาลานซ์กันทั้งหมด การทำใหญ่เกินก้ไม่ใช่ผลดี จะโป๊ะมากๆ คะ ลองนึกดูนะคะ ตัวเราเล็กๆ ทำใหญ่ๆเกินไป ก้ไม่สวย ใส่เสื้อผ้ายากกว่าเดิมอีก
ปัญหาของหนูเล็กหลังจากทำหน้าอกก้มีบ้างนะคะ เช่น การไม่ชินกับการหายใจ มันหายใจติดๆขัดๆนิดนึ่ง ในช่วงพักฟื้น และก้ไม่ชินกับการมีหน้าอกที่ใหญ่ขึ้นมาในพริบตา 5555555 แต่ใช้เวลาสักแปปคะ ทุกอย่างมันจะโอเคที่สุด ทุกวันนี้ชีวิตดีมาก แฮปปปี้มากคะ ใส่ชุดอะไรก้ดูดี ดูเต็มมากขึ้น เสื้อในฟองน้ำ บอกลาไปเลยคะ

เอารูปหลังทำเสร็จเลยคะ มาฝากคะ

หวังว่าการแชร์ประสบการณ์การทำหน้าอกของหนูเล็กจะเป็นประโยชน์ไม่มากก้น้อยต่อตัวผู้อ่านนะคะ ขอบคุณคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้