ดู: 714|ตอบกลับ: 1

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] อยากถามคนที่เคยทำ vaser ดูดไขมันต้นแขนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ คือเราพึ่งไปทำ vaser ดูดไขมันต้นแขนมาได้เกือบ2อาทิตย์ละค่ะ ตอนนี้รู้สึกแขนจะไม่เท่ากันอ่ะค่ะ แล้วเป็นก้อนเป็นไตแข็งๆด้วย แต่ที่กังวลสุดคือแขนไม่เท่ากันนี่แหละค่ะ บนเล็กล้างใหญ่ เป็นคลื่นๆ ผิดรูปไม่เป็นทรงยังไงไม่รู้อะค่ะทั้งๆที่เราก้ใส่ปอกแขนกระชับเกือบตลอดเวลานะคะ เราอยากถามเพื่อนๆที่เคยทำอะค่ะว่าเป็นแบบเรามั้ย หรือเราคิดมากไปเอง คือเราก้ถามทางคลีนิคนะแต่เค้าบอกว่าเป็นปกติจะดีขึ้นใน1เดือนแต่ไม่รู้ว่าเค้าแค่พูดปลอบใจรึเปล่า เรากังวลมากจริงๆค่ะ
โพสต์ 2017-3-1 14:03:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ต้นแขนเป็นไงบ้างคะดีขึ้นรึยัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้