1เฟรม
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Lion_North_Pole
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ครีมกลูต้าBeauty Perfect มีขายที่ไหนบ้างค้ะ

[คัดลอกลิงก์]
ที่เห็นก้อมีขายที่บูธ เมเจอร์รังสิต เมเจอร์รัชโยธิน บางกะปิค่ะ
ที่เห็นนะคะก้อมีที่บูธที่ เมเจอร์รังสิต เมเจอร์รัชโยธิน บางกะปิค่ะ
เห็นลงโฆษณาใน ทีวีพูลทุกเล่มเลยอ่า เอาพริตตี๊มาช่วยเชียร์
ขอตอบเลยนะคะว่ามันไม่เกิดความเปลี่ยนแปลงเลยคะ
เคยใช้มาแล้วทั้งเซต เสียเงินปล่าวๆคะ อย่าไปเชื่อคะ
ไม่มีกลูต้าไธโอน ที่ซึมเข้าผิวได้หรอกคะ ขอเตือนเลยคะเสียเงินฟรีคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2oil เมื่อ 2011-6-29 21:16
ต้นฉบับโพสต์โดย whitezii เมื่อ 2011-6-29 20:49
ขอตอบเลยนะคะว่ามันไม่เกิดความเปลี่ยนแปลงเลยคะ
เคยใ ...

จิงคะ เหนด้วยคะ เคยใช้มาเหมือนกัน ทั้งกินด้วย กลูต้าแบบทาด้วย แพงมาก แต่ไม่ได้ผล ไงลองใช้ โลชั่นวาสลีน สีชมพู ดูนะคะ ออยซื้อกระปุกใหญ่มา 6ooml หมดกระปุกก้อเหนผลแระ ทาเช้าเย็น หลังอาบน้ำ ใหม่ๆ ขาวเสมอกะส่วนที่ไม่โดนแดดเรยคะ เหนผลเรย
ปล ออยหมายถึงเฉพาะตัวนะ หน้าม่ายรู้อ่า
จริงค่ะ ซื้อมาทั้งแบบครีมกลูต้าที่ทาผิวที่ราคาหกร้อยนิดๆ  กะ กลูต้าแบบเม็ด แบบ1000mg ไม่เห็นผลเลยค่ะ ทาครีมกันแดด  กินอาหารเสริมที่มีอย.รับรองตามร้านขายยา รึ วัตสันดีกว่าอีกค่ะ เสียดายตังค์ที่สุด

ครีมพวกนี้เค้าทำมาสำหรับ ขายตลาดล่างค่ะ กลูต้าเอามาทาไม่ได้อะไรเลย แค่ทำออกมาขายตามกระแสแฟชั่น ถ้าจะทาทาพวกที่ผสมทราสมินดีกว่านะคะ  ขาวจริงไรจริง ถามพวกที่ทำวงการครีมดู ใครๆก็รู้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ราคาขนาดนี้ ตลาดล่างเหรอคะ  โพสต์ 2012-3-24 14:03
http://www.facebook.com/pages/BeautyPerfect/117885851599686 facebook ของ ผลิตภัณฑ์นี้ค่ะ เราอยากจะลองใช้เหมือนกัน แต่หลายๆคนบอกว่าไม่ได้ผล ชักกลัวแล้วสิ TT
เพิ่งซื้อมาลองดูค่ะใช้ได้ 2 วันเองรอดูการเปลี่ยนแปลงอยู่  เป็นยากินราคา 1,400 ครีมทาหน้ากลางวัน 650
เป็นเซตราคา 3,200 ได้ตัวครีมทั้งหมด 5 ตัว ซื้อได้ที่เซ็นทรัล ขอนแก่นคร่า  (เพื่อนๆแชร์ความคิดอย่างนี้แอบนอยด์ กลัวเสียเงินฟรีแล้วไม่ได้ผลอ่ะ)
ต้นฉบับโพสต์โดย Tatayung เมื่อ 2011-7-3 22:21
ครีมพวกนี้เค้าทำมาสำหรับ ขายตลาดล่างค่ะ กลูต้าเอาม ...

ใช่ค่ะ กลูต้าทำครีมได้ที่ไหนล่ะคะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้