ดู: 692|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวยๆ จาก The SiB ฝันที่เป็นจริงคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sabaideekik1 เมื่อ 2016-5-19 17:16

ทำหน้าอกมาแล้วคะ สมใจแล้วคะ อยากมีน้องนมต้องได้มีคะ คุณหมอดารินทร์ ม่วงไทย เนรมิตฝันของกิ๊กให้เป็นจริงแล้วคะ คุณผู้โช๊มมมมมมมมมมมม 55555555 โอ้ยยยยย ดีใจเบอร์ใหญ่มากคะ แนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อกิ๊ก คะ อายุ 26 ปีคะ เป็นผู้หญิงที่ 30 แต่ยังแจ๋วนะคะ ไม่ร่วงโรยไปตามตัวเลขแน่นอนคะ
        กิ๊กจะไม่พูดให้ยาวนะคะ แต่อยากแชร์ประสบการณ์ตรงของกิ๊ก ให้เพื่อนๆได้อ่านกันนะ กิ๊กเป็นคนทีอยากทำหน้าอกมาเป็นเวลาช้านาน ตั้งแต่สมัยที่เรียนมหาวิทยาลัย แต่ติดที่ครอบครัว ทางบ้านกิ๊กเค้าเป็นห่วงว่าการทำมาแล้ว เอาอะไรไปใส่ไว้ในร่างกายเราก็ไมรู้ จะเป็นอันตรายในอนาคตรึเปล่า แล้วถ้าแต่งงานมีลูกขึ้นมา จะให้นมลูกได้ไหม โอ้ยยยย จะห่าว่าเว่อร์นะคะ แต่ทั้งหมด เป็นคำพูดของคุณแม่กิ๊กจริงๆคะ นางมีคำพูดที่จะดับฝันหนูอยู่ตลอด ถ้าหนูพูดเรื่องนี้ขึ้นมาทีไร นางจะหา 108 เหตุผลมาต่อต้านหนู 55555555 หนูก้เลยไม่ได้ทำคะ จนเรียนจบมหาวิทยาลัย ก้ยังไม่ได้ทำ เพราะอะไรหรอคะ เงินไงคะ สมัยเรียนคือเที่ยวหนักมาก อาทิตย์นึ่งมี 7 วัน กิ๊กก้เที่ยว 7 วันคะ ชีวิตมหาลัยของกิ๊ก เอิ่มมมม … อย่ามห้พูดเลยคะ ข้ามเนาะ 55555555 เรียนจบตั้งแต่อายุ 23 ก้รีบหางานทำ เก็บเล็กผสมน้อยมาตลอดคะ เพราะ ความฝันคือ จะทำนม นั่นคือสิ่งที่คิดมาตลอด และ เก็บเงินได้เพราะสิ่งนี้จริงๆคะ
        เข้าเรื่องหน้าอกต่อ พูดมากไปแล้ว 55555 กิ๊กเก็บเงินได้อยู่ก้อนนึ่งคะ บวกกับการทที่ปากหวานๆๆๆ ขอพ่อ ขอแม่ บ้าง พูดจนเค้าใจอ่อนให้ทำคะ แต่มีข้อแม้ว่า ถ้าวันไหนจะไปทำ จะไปปรึกษาคุณหมอ ต้องให้คุณแม่ไปด้วย คือ จะไปดู จะไปเห็นด้วยตัวเองคะ ว่าเค้าดีจริงไหม จะลอกลูกสาวตัวเองไหม แม่กิ๊กเป็นคนจัดแจงคะ 555555 อันนี้ต้องให้นาง
        กิ๊กพาคุณแม่เข้าไปปรึกษาคุณหมอ มา 2 ที่คะ อีกที่หนึ่งขอไม่พูดถึงนะคะ เป็นคลินิกที่บริการแย่มากคะ กิ๊กเดินออกจากคลินิกเลยคะ ไม่ไหวจริงๆ ข้ามคะ กิ๊กเลยพาคุณแม่ไปอีกคลินิกนึ่งคะ คือ The SiB Clinic คะ เป็นคลินิกที่กิ๊ก ดูรีวิวบ่อยมากที่สุด และเป็นคลินิกที่กิ๊กโอเคที่สุดคะ ตั้งแต่เข้าไปในคลินิก การต้อนรับของพี่ๆเค้า โอเคมาก ดูแลเราดุจเป็นคุณหญิง คุณนายหลุดออกมาจากวัง 55555 เว่อร์ไปอีก แต่เค้าดูแลดีจริงๆคะ อันนี้ยอมรับเลย คุณแม่กิ๊กเข้าพบคุณหมอด้วย คุณแม่ปลื้ม คุณหมอมาก ๆ คุยกันเหมือนสนิทกันมานาน เข้ากันได้ดี กิ๊กก้ได้แต่ยิ้มคะ เพราะ ถ้าแม่โอเค กิ๊กได้ทำแน่ๆ สรุป คุณแม่ชอบคุณหมอมากๆ รวมทั้งกิ๊กด้วย กิ๊กก้โอเคกับ The SiB  Clinic มากๆคะ
        หลังจากวันนั้นผ่านไป ก้นัดวันทำเลยคะ โดยมีคุณแม่ เป็นสปอนเซอร์หลายใหญ่ในการทำครั้งนี้ โดยเราไม่เสียเงินตัวเองสักบาท ต้องขอขอบคุณ คุณหมอจริงๆ คะ ที่คุยกับคุณแม่ จนคุณแม่ยอมใจอ่อน และ วางใจให้คุณหหมอ ดูแลเราคะ
        วันนี้กิ๊ก มีรูปภาพ ก่อนทำและหลังทำ มาให้เพื่อนๆดูกันคะ

ก่อนทำนะคะ

หลังทำได้ 14 วันเองนะคะ

มุมข้างๆคะ อิอิ

หลังทำหน้าอกเสดจะบอกเลยนะคะว่า เจ็บ 55555 เจ็บตามคำล่ำลือคะ แต่ก้ทนได้คะ เจ็บวันแรกๆคะ แต่หลังๆก้โอเคขึ้น เดินเหินอะไรได้ปกติ ไปทำงานได้ปกติคะ อย่าไปกลัวกับความเจ็บคะ เจ็บแลกสวย กิ๊กว่าคุ้มมากๆๆๆๆ 555555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้