ดู: 1335|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเนียนๆ กับหมอแก้ว DRK

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับ ไปร์ทนะคับ

ไปร์ทได้ไปทำจมูกมา เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์กับเพื่อนๆ

นี่คือศัลยกรรมครั้งแรกเลยตื่นเต้นมากก

ตื่นเต้นตั้งแต่ไปปรึกษาหมอเลย วันมาทำนี่ไม่ต้องพูดถึงกลัวไปหมด

แต่ดีที่มีพี่ๆพยาบาลและผู้ช่วย ช่วยกันปลอบให้หายกลัว

คุณหมอก็น่ารักใจเย็นมาก รู้ว่าเรากลัวแกก็คุยให้เราหายกลัวก่อนแล้วลงมือทำ

เม้าเพลินไปหน่อยลืมบอกเลย ไปร์ททำจมูกกับหมอแก้ว ที่ดีอาร์เคคลีนิก

อยู่ที่เอกมัยซอย3 นะ เผื่อใครสนใจอยากตามไปทำบ้าง

แนะนำเลยของเค้าดีจริง เราไม่ได้ค่าโฆษณาอะไรหรอก

แต่ก่อนจะทำเราแอบไปปรึกษามาหลายคลีนิก สุดท้ายมาจบที่นี่

ถ้าไม่ดีจริงไม่แนะนำเลยนะเนี่ย

มาดูรูปก่อนทำ

ตอนไปปรึกษาก็แปลกใจเอ๊ะ ที่นี่มีถ่ายรูปเก็บประวัติด้วย เออเก๋นะ

อย่างน้อยทำแล้วหน้าเปลี่ยน จำหน้าเก่าไม่ได้ จะได้เอารูปมาดู

แอบสะเทือนใจหน้าตัวเอง55 ไม่พร้อมแต่ก็ต้องถ่าย

รูปหน้าตรงนี่แบบ ดั้งเราหายไปไหน555

หลังทำ 8 เดือน
ชอบๆ มีคนทักไปทำอะไรมาดูดีขึ้น เราก็ยิ้มมุมปาก

แค่นี้ก่อนคับไว้จะมาอัพเดจให้ดูอีกที
โพสต์ 2016-5-19 18:43:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาก็หวาน ดูดีมากๆเลยค่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-20 13:24:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
wanneeponok ตอบกลับเมื่อ 2016-5-19 18:43
ตาก็หวาน ดูดีมากๆเลยค่า

ขอบคุนคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้