ดู: 671|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากหนาก็ว่า Sexy แล้ว แต่ถ้าอยากแบ๊วต้องทำปากบางสิค่ะ @lelux

[คัดลอกลิงก์]
Hello.....LoL

ชื่อ ส้ม นะคะ จะมาแชร์ประสบการณ์ลั่นโซเชียล ใครเคยทำปากก็อาจจะเฉยๆ (ต้องดูก่อนจะเฉยไหมค่ะ)

ก่อนส้มจะทำปากบาง ส้มมีปากที่หนามากๆ ตุ่ยๆเลยค่ะ มีคนบอกว่า....
อย่า!!!ไปทำเลย แบบนี้เอกลักษณ์และ Sexy มากๆเลย
แต่เราชอบโดนล้อตลอดวว่าเป็น ไอ้ห้อย.....
อันนี้คือ เจ็บใจยังไงบอกไม่ถูก

ตกใจกันละสิค่ะ ที่ปากเป็นสภาพแบบนี้
เริ่มแรกเลยค่ะ คืออยากทำปากดูรีวิวที่เว็บนี้แหละค่ะ
และก็ตัดสินใจทำที่ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ
ทำปากกับหมอวีรวุฒิ ถามว่าภาพที่เห็นเป็นปกติไหม
ตอบได้เลยค่ะว่าปกติค่ะ

ให้เพื่อนๆคิดนะค่ะ............ก่อนนี้ปากใหญ่มาก
พอมีแผลถึงจะเย็บหรือตัดออกแต่ความบวมหนาใหญ่ก็ต้องตามนั้น
พอถ่ายภาพออกมาแล้วมันน่ากลัวมากเท่านั้นค่ะ

พอผ่านไป 7 วันก็ไม่ได้น่ากลัวแบบวันแรกๆ แต่ยอมรับนะ สามวันแรกจิบ้าตาย!!
>>>ราคาที้่ทำ คือ 14900 บาทรวมยาค่ะ  

ส้มรู้สึกว่าที่รพ.เลอลักษณ์เป็นสถานพยาบาลทีี่น่าเชื่อถือมากค่ะ ถึงแม้ว่าภายนอกจะไม่เหมือน รพ. และภายในก็ยังไม่เหมือนอีก 555
แต่การบริการดีใช้ได้ นั่งรอไม่กดดัน ชิวๆ มีมุมถ่ายภาพ มีมุมนั่งทานกาแฟ รอคิวไป หารายทำไปเรื่อย
ชิลๆ มากๆ ใครสนใจอยากทำศัลยกรรมลองมากินกาแฟทดสอบบรรยากาศก่อนได้นะ กาแฟอร่อยมั๊กก

ปัจจุบัน ปากเข้าที่แล้วค่ะ บางลงเยอะมากๆ สนใจรายละเอียด ก็เข้าไปดูที่เฟสบุ๊ค รพ.ได้เลยค่ะ
ขอให้คนที่ทำสวยทุกคนสมหวังค่ะ ^^
แผลตอนแรกดูน่ากลัวจังค่ะ แต่หลังจากแผลแห้งและบวมยุบแล้วสวยเลยยยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้