ดู: 1045|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้จมูกเสริมใหม่ปลายแดงค่ะ หมอเนทAbsolute beauty clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย isaokeniji เมื่อ 2016-5-15 18:28

สวัสดีค่ะ ชื่อปูเป้ นะคะ พอดีเราเคยเสริมจมูกมาเเล้วมัน โด่งมากจนปลายแดงใสเลยค่ะ เราเลยอยากแก้เเต่ทีนี้ต้องศึกษา
ดูให้ดีนิดนึงก่อนที่เราจะทำใหม่เพราะเราไม่อยากแก้เเล้วค่ะ เสียทั้งเงิน เเละเวลาด้วย เจ็บตัวอีกเราเลย เลยนั่งหารีวิวสอบถามเพื่อนๆ
ทั้งวันเลยสุดท้ายมา ถูกใจกับ หมอเนทที่ Absolute beauty clinic ที่เซนทรัลเวิลล์ เรามีเพื่อนเคยมาแก้จมูกขูดฟิลเลอร์ที่นี่เราเลยรอดู
ผลงานจากเพื่อนค่ะ สรุป สวยปัง งานละมุนนีมาก เลยเลือกที่นี่ ที่ีสำคัญหมอเนท สวยมากค่ะไว้วางใจ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-15 17:59:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย isaokeniji เมื่อ 2016-5-15 18:00

มาต่อกันเลยจร้าาาเข้าปรึกษากับคุณหมอเเล้ว คุณหมอ consult ดีอ่าประทับใจแต่คุณหมอบอกว่า ซิลิโคนเราแบบใกล้ทะลุมาก
เเละเริ่มแดงเเล้ว คุณหมออยากให้ถอดซิลิฌคนเเล้วพักเนื้อจมูกก่อนค่ะ แต่เป้เองไม่อยากพักให้เสียเวลาคือ อยากเจ็บเเต่จบอ่าค่ะ
รอบเดียวรู้เรื่อง คุณหมอก็เป็นห่วงเรามากให้ดูเเลแผลดีๆ มากกว่าคนอื่นนะกลัวอักเสบไรงี้ คุณหมอเลยทำให้ค่ะ ใจดีอ่ะซึ้ง
เเละเเล้วก็ถึงเวลาขึ้นเขียงค่ะ ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย เจ็บเเค่ตอนฉีดยาชานิดเดียวที่เหลือไม่รู้สึกเลยค่ะ[img][/img]

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-15 18:03:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย isaokeniji เมื่อ 2016-5-15 18:04

เพื่อนๆจะสังเกตว่า ปลายจมูกเรามีจุดสีแดงนะคะ เกิดจากซิลิโคนจมูกมันดันน่ะค่ะ นานๆไปปล่อยทิ้งไว้ทะลุ เนื้อบุ๋มเเน่นอน
ตอนเเรกเห็นก็ตกใจเหมือนกันนะคะ แต่ภาวนาขอให้หายด้วยเถิด นี่รูปวันต่อมาค่ะ

x
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-15 18:07:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มาเริ่มหายบวมจะเห็นว่าวันเเรกแบบ บวมมากเราพยามทานน้ำมะพร้าวเเละยาที่หมอให้มาจนครบนะคะ ไม่เคยขาดเลย

x
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-15 18:09:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้มาทำงานเเล้วคร้า สามวันเอง ศุกร์เสาร์อาทิตย์  เพื่อนๆที่ทำงานถามมาเยอะมากแก้ไหน อย่างไร 555

x
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-15 18:12:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ึ7 วันเเล้วหมอให้ถอด เผือกอ่อนที่ดามจมูกค่ะ เก๋ ๆ คันจมูกมาหลายวันคนอื่นจะได้ไม่รู้ซักทีว่า อัพดั้งมา

x
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-15 18:16:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่ วันที่ 11 เเล้ว ค่ะ ไม่ช้ำ ไม่บวม อะไรทั้งนั้น มีเเต่ความสวย 555
เราพอใจมากกับการแก้จมูกครั้งนี้คิดไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือก ทำกับคุณหมอเนตที่  Absolute beauty clinic
ทุกวันนี้ ไม่ต้องการโด่งอะไรมากเเล้วค่ะกลัวทะลุ เอาที่เหมาะสมกับรูปหน้าตัวเองดีกว่า

x
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-15 18:24:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย isaokeniji เมื่อ 2016-5-15 18:25

รูปสุดท้ายก่อนไปตัดไหม ฝากเพื่อนๆไว้นะคะ อยากให้ศึกษากันดีๆ นิดนึงค่ะก่อนจะทำศัลยกรรมหรือแก้รอบยิ่งต้องศึกษาให้ดีกว่าครั้งเเรกนะคะ อย่าเห็นแก่ราคาถูกใจ โปรโมชั่นโดน อะไรมาก เอาที่ฝีมือคุณหมอดีกว่าค่ะ หาคลินิกที่ปลอดภัยน่าไว้ใจนะคะ
มีใครอยากปรึกษา เรื่องทำจมูกหรือแก้จมูก แอดมาคุยกับพี่ที่ให้คำปรึกษาเป้นะคะ Id line : isaokeniji คร้าา

สุดท้ายนี้ฝากไว้นะคะทำบุญสวยชาติหน้าทำหน้าสวยชาตินี้ค่ะ

x
ทำมาหมดไปเท่าไหร่คะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-1 14:56:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนทำราคา17,000บาทเองค่ะ ค่ายา500 เเค่นี้คุ้มมาก ลองโทรถามโปรพี่เค้าดูนะคะ097-226-9119
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้