ดู: 4363|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก กับDmor คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nichakamol2529 เมื่อ 2016-5-15 15:56

สวัสดีค่ะ เรากระแตค่ะ หลังจากที่นั่งอ่านแต่รีวิวของคนอื่นมาเยอะพอสมควร วันนี้จะมารีวิวการเสริมจมูกของตัวเองบ้างค่ะ
ต้องบอกก่อนนะค่ะจมูกเราเสริมมาแล้ว แล้วเกินอาการเอียง เลยอยากแก้ใหม่ เราก็หาข้อมูลดูจากรีวิวแต่ละคลีนิค  จนมาสะดุดรีวิว
ของ Dmor คลีนิค เห็นแต่ละคนทำมาแล้วสวยแบบธรรมชาติมาก ซึ่งเราเป็นคนชอบทรงจมูกแบบธรรมชาติไม่โด่งไป และก็ปลายไม่พุ่งไปค่ะ
เนื้อจมูกเราน้อยและบางมากกลัวจะทะลุในอนาคตเลยขอแบบธรรมชาติดีกว่าค่ะ มาดูกันเลยค่ะว่าคุณหมอจะทำออกมาให้เราแบบที่ต้องการได้ไหม

IMG_8545 - Copy.JPG (139.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

IMG_8545 - Copy.JPG

IMG_8545.JPG (139.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ก่อนเสริม

ก่อนเสริม
คุณกระแตอัพรูปมาดูเยอะๆนะคะ ทำมาราคาเท่าไหร่คะ แล้วเสริมซิลิโคนอะไรเอ่ย

แสดงความคิดเห็น

สิริโคนอเมริกาค่ะแบบเหลาพิเศษคุณหมอเลือกให้ค่ะ  โพสต์ 2016-5-15 19:51
พี่คะ อันไหนรูปก่อนทำคร้า อยากเห็นก่อนทำจังเลยคร้า อัพมาให้หนูดูหน่อยนะคร้า ตอนนี้กำลังศึกษาข้อมูลอยู่อ่ะคร้า เห็นที่นี่รีวิวมีแต่สวยๆทั้งนั้นเลยคร้า
ชุดขาวก่อนทำค่ะ พอดีลงรูปไม่ค่อยเปนค่ะ.อิอิ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-15 21:04:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Neepaweenuch ตอบกลับเมื่อ 2016-5-15 17:03
พี่คะ อันไหนรูปก่อนทำคร้า อยากเห็นก่อนทำจังเลยคร้า  ...

รูปชุดขาวก่อนทำค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่เอ่ย
สวยคับ ทำที่dmor
สวยค่ะราคาเท่าไรค่ะช่วงนี้มีโปรดีๆมั้ย
สวยค่ะ เนื่อจมูกน้อยเหมือนกัน กำลังหาที่ทำยู่ คิวนัดรอนานไหมค่ะ ตอนแก้เจ็บมากไหม
สวยจัง มีรูปอีกมั้ยค่ะอยากดูหลายๆมุม
ทรงจมูกเข้ากับหน้าเลย
ธรรมชาติ  สวยมากเลยคับ มาอัพเดทให้ชมบ่อยๆนะคับ
เข้ากับหน้ามากเลย
แก้เจ็บมั้ยค่ะ
บวมนานไหมคับ. ทรงสวยมาก
มี่รูปอัพเดตเพิ่มมั้ยค่ะ
มาอัพบ่อยๆนะคับ. แฟนกำลังหาที่ทำคับ
พลาสเตอร์นี้แปะไว้กี่วันค่ะ
มาอัพให้ดูหน่อยนะ ตอนนี้เป้นไงแล้วมั่ง
ตอนนี้มีโปรมั้ยค่ะ เป็นเคสแก้คร้า
ลูกสาวหมอตุ๊ก สวยมากค่ะ
เนื้อจมูกน้อยเหมือนกันเลยคะ แต่ก็ถ้าเสริมแล้ว ก็อยากได้ทรงสูงๆเลยอ่ะ
สวยจังค่ะ มีชื่อทรงมัยค่ะ
วาวววว^^สวยขึ้นเยอะเลย
สวยอะ^^ชอบมากเลย^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้