ดู: 904|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกจากเดิมที่หย่อนคล้อย ให้กลับมาเป็นทรงเต่งตึงเหมาะกับสาวแรกรุ่น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า วันนี้จะมารีวิวเสริมหน้าอกของเราเองนะคะ ทำมาได้เดือนกว่าๆแล้วค่ะ ยังเขินๆอายๆ ที่จะรีวิวนิดหน่อย แต่เพื่อเป็นข้อมูลให้คนที่สนใจจะทำ ถือว่ามาแบ่งบันเรื่องราวกันนะคะ

หน้าอกเดิมของเราหย่อนคล้อยมากกกกกกกกก มากจนคิดว่าเอออทำดีกว่ามั๊ยนะ จะใส่บิกินี่ หรือเสื้อกล้ามก็ดูไม่เป็นทรงที่โอเคเลย เลยตัดสินใจเริ่มหาข้อมูลหลายเจ้าาา ตัดสินใจอยู่พักใหญก็มาได้ที่ที่ แอบโซลูด นะคะ อันนี้ถามเอาจากพริตตี้ด้วยกันซะเยอะ เลยมาลงตัวที่คุณหมอชาติชาย

รูปก่อนทำค่ะ

จริงๆ หลังทำแล้วเราถ่ายรูปกับน้องนมเราบ่อยแหล่ะ ก็ติดเขินๆ ทรงเก่า ก็ขอมาแต่น้องนมเน่อะค่ะ

>>>>>>น้องนมของเรา<<<<<<
>>>>>>>เป็น sebbin 395 cc นะคะ<<<<<<<

ลงรูปเปรียบเทียบกันไปเลย

สนใจสามารถอินบ็อก dm มาได้นะคะ หรือจะถามใต้กระทู้ได้เลย

ยินดีพูดคุยแลกเปลี่ยนกันจ้า

++เพิ่มเติม++

คือว่าตอนเนี้ย น้องนมของเรายังไม่ได้เข้าที่ดีนะคะ ยังต้องใส่สปอร์ตบราไว้อยู่ พึ่งได้เดือนกว่าๆเอง อันนี้ลองใส่เสื้อผ้าถ่ายรูป

แต่โดนแนะนำมาว่าให้ใส่เสื้อซัพพอร์ทไว้ตลอดเลย

รบกวนขอดูรูปหลังทำแบบไม่ใส่เสื้อได้มั้ยคะ ว่ามันคล้อยมั้ย
เพราะนมเราแบบนี้เลย คุณหมอบอกว่าเสริมแล้วก้อจะคล้อยอยุ่ดี แนะนำให้ทำยกกระชับร่วมด้วย แต่แผลมันน่ากลัวมาก
รบกวนขอดูรูปหลังทำแบบไม่ใส่เสื้อได้มั้ยคะ ว่ามันคล้อยมั้ย
เพราะนมเราแบบนี้เลย คุณหมอบอกว่าเสริมแล้วก้อจะคล้อยอยุ่ดี แนะนำให้ทำยกกระชับร่วมด้วย แต่แผลมันน่ากลัวมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้