ดู: 1274|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกกระชับสวยได้รูป กับหมอป๋อง รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Maszy1 เมื่อ 2016-5-9 12:16

สวัสดีค่ะ  ขอแนะนำตัวเองก่อนนะค่ะ เราชื่อมัสนะค่ะ มัสจะมาแชร์ประสบการณ์ เพิ่งไปทำน่าอกมา เราเองก็แบบว่า อยากแต่งตัวเปิดโน้นนี้นั้นบ้างอะเนอะ บางทีก้เคยแต่งตัวเปิดนะ แต่ว่า สิ่งที่ได้ออกมา คือไม่ค่อยเซ็กซี่เท่าไร อยากได้แบบว่า เต็มๆ น่าอกน่าใจ แน่นๆ อิอิ ผู้หญิงอย่างเรา ก็แบบว่า ความสวยก็ต้องมาเป็นอันดับแรก เรามีรูปก่อนทำมาให้ดูด้วยน้า

ก่อนทำนะจ๊ะ สังเกตกันเอาเองนะค่ะ ว่าทำเพิ่มแล้วออกมาดูดีมากอะ

หลังถอดผ้า 5 วันจ้า ...  ยังดูตังๆ เจ็บอยู่นิดๆ นะค่ะ แต่ก็ถือว่าโอเคร นวดๆ กันต่อไป

7 วัน กับ 15 วันค่ะ คือฐานเดิมของ มัสเองเป็นคนนมห่างอยู่แล้วนะค่ะ เลยอาจไม่อกชิด สวยเหมือนคนอื่นๆ นะค่ะ แต่เรื่องขนาดตอนนี้ มัสมั่นใจค่ะ ว่าสวยแล้วดูดี ปลื้มมากครัช

ตอนนี้ครบ 2 เดือนแล้วจ้า ดูไม่ค่อยแข็งเหมือนตอนแรกแล้ว ดูธรรมชาติแล้วค่ะ ไม่ดูเนียนดีนะค่ะ มีคน ชมว่านมสวย ด้วยแหละ อิอิ
ทำกับหมอป๋อง เลอลักษณ์ค่ะ ซิลิโคนทรงกลม natrelle ไซต์ 400 CC ราคา 95900 บาทค่ะ
ถามเราได้เลยน้า ยินดีตอบค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้