ดู: 1940|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ทำปากกระจับน่าจุ๊บ กับดีอาร์เคคลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeabgg เมื่อ 2016-5-7 14:09

สวัสดีค่ะ

พี่ขอแนะนำตัวเองก่อนนะคะ พี่ชื่อพี่เจี๊ยบแล้วกันนะคะ

น่าจะเป็นพี่พี่ของใครหลาย ๆ คนในเว็ปนี้ละมั้ง

นี่ก็ครบ 6 เดือนแล้วคะ กับการทำศัลยกรรมปากบน หรือปากกระจับหนะคะ

พี่ก็อยากจะจะทำรีวิวเป็นของตัวเองบ้าง เพราะว่าก่อนตัดสินใจไปทำ

ก็อ่านข้อมูลจากน้อง ๆ ในเว็ปนี่แหละคะ

ก็เผื่อจะช่วยเป็นอีกความเห็นนึงที่จะชวยตัดสินใจได้นะคะ

พี่เองก็เป็นคนที่อยากมีปากสวย ๆ ปากบางกับเค้าบ้าง

พี่ก็เลยลองตัดสินใจทำกับหมอเบียร์ หมอเค้าอยู่ที่ดีอาเค ตรงเอกมัยซอย 3 อะคะ

พี่ก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอก็แนะนำให้พี่ทำปากบนคะ

คุณหมอบอกว่า ทำออกมา ให้มุมปากมันอยู่ตรงตำแหน่งตรงกลางของตาคะ

มีขอบ มีหยัก มุมปากยกขึ้นนิดนึง

ไม่พูดพล่ามทำเพลง พี่ตัดสินใจทำเลยคะ ช่วงเดือนสองเดือนแรกที่ทำ

พี่ก็ว่าปากพี่ยังไม่ค่อยเข้าที่เท่าไหร่ ก็มาปรึกษาคุณหมออีกรอบ

คุณหมอบอกว่า ให้ใจเย็น ๆ คะ เดี๋ยวมันจะค่อย ๆ ดีขึ้น พี่ก็ชื่นใจขึ้นมา

พอตอนนี้ ผ่านมาจะ 6 เดือนละ พี่ว่ามันเป๊ะมาก ๆ เลย

พี่เป็นคนร้อน แต่คุณหมอเบียร์บอกว่า ศัลยกรรมอย่าใจร้อน อย่ารีบ

เราผ่าตัดนะ ปล่อยระยะเวลาให้กล้ามเนื้อเค้าได้หายตกใจบ้าง ฮา ฮา

คุณหมอเป็นคนตลก ฮา ฮา ยังไง ลองดูปากกระจับพี่ดูนะคะ

พี่ว่าพี่โอเคกับทรงปากนี้เลย

พี่มีรูปก่อนทำไหมค่ะ และไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-5-11 14:12:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeabgg เมื่อ 2016-5-11 14:14
nui21 ตอบกลับเมื่อ 2016-5-8 20:51
พี่มีรูปก่อนทำไหมค่ะ และไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ

พี่ทำเฉพาะปากบนอย่างเดียว 18,000 ค่ะ
รูปก่อนทำนะคะ

สวยจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้