ดู: 2463|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดมาแล้ว เจ็บปวดมากหลังทำชั่วโมงแรก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Closerspa เมื่อ 2016-5-4 16:03

ผมใช้เวลาในการตัดสินใจไม่นานที่จะตัดปีกจมูกและเสริมดั้งเล็กน้อย.
แต่หลังจากเสร็จจากการผ่าตัดแล้ว ผมรู้สึกเจ็บมากทรมานสุดๆ(เพื่อนบอกอยากดูดีก็ต้องทน).
จนผมต้องขอยาเพิ่ม ทานไอบูเฟนไปสองเม็ดครับถึงจะดีขึ้น
วันนี้เป้นวันที่2ที่ผ่านตัดหน้าผมเริ่มมีรอยเขียวที่ใต้ดวงตา สันจมูกบวมมาก
เพื่อนๆที่ทำมาแล้วพอจะทราบไหมครับว่าเราจะหายช่ำภายในกี่วันครับ ขอบคุณครับ

หลังทำ

หลังทำวันที่สอง
อาการช้ำพวกรอยดำ  รอยเขียว อะไรพวกนี้ของเราตอนทำหายมีรอยช้ำใน 10 วันแรก
ส่วนเรื่องบวมนั้น นี่เราทำมา 1 เดือนกับอีก 5 วัน ยังบวมอยู่เลยจ้าา แต่ก็ยุบลงเยอะแล้ว

เรื่องบวมขึ้นอยู่แล้วแต่คนอ่า  บางคนอาทิตย์เดียว บางคนสองอาทิตย์ แล้วแต่คนจ่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้