ดู: 1378|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] รีวิวน่าอก 400cc ปลื้มสุดด@idolclinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ แนะนำตัวก่อนเลยนะค่ะ ชื่อ บุ๋มบิ๋ม นะค่ะ คือวันนี้บิ๋มจะมารีวิวศัลยกรรมน่าอก กระทู้นี้เป็นกระทู้รีวิวแรกของบิ๋มหากมีิผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยน้าค่ะ มาเริ่มกันเลย
บิ๋มดูรีวิวต่างๆหาเลือกคลินิกจนได้มาตกลงปลงใจกับไอดอลคลินิกซอยrca แพทย์ผู้ทำศัลยกรรมน่าอกให้บิ๋มคือ หมอพอลค่ะ ลูกสาวหมอพอลล
นี่คือน่าอกเดิมของบิ๋มค่ะ พอดีบิ๋มเป็นคนตัวเล็กคุณหมอบอกว่าใส่ใหญ่ไม่ได้ แต่โชคดีที่คุณแม่รักมากเลยให้เนื้อนมมาเยอะ เลยจัดไปค่ะขอคุณหมอ 400cc คุณหมอก็ให้ค่ะเพราะเนื้อนมเยอะ อิอิ
ต่อมาค่ะความรู้สึกตอนทำ ชิวมากค่ะ ตื่นเต้นนิดนิด เจ็บสุดค่าตอนฉีดยาชาค่ะ พอผู้ช่วยให้ยาเบลอไม่ถึงนาทีก็หลับค่ะ(ขั้นตอนนี้ปวดเส้นมากๆแต่แปปเดียวค่ะไม่ถึง1นาที) เคสบิ๋มหลับเพลินมากรู็สึกตัวตอนเสร็จแล้วแต่หลับต่อ ตอนนั้นง่วงด้วยแหระ55555 ตื่นอีกทีถึงบ้านที่ระยองแล้วค่ะ พอตืนเท่านั้นแหระ ปวดมากกแล้วแม่ก็ให้คนอุ้มไปนอนกินนยาแก้ปวดไปนอนหลับตื่นที่ก็เช้าค่ะ กลับบ้านพร้อมสายเดรน ตื่นมาก็อัพรูปลงเฟสได้เลย
ผ่านไปประมาน3วันเริ่มดีขึ้นเริ่มลุกนั่งเองช่วยตัวเองอาบน้ำเองได้แล้ววว
แอบดูนมตัวเองค่ะ ชอบมากกกกก

ปกติคนอื่น3วันถอดสายเดรนได้แต่เราได้ถอดวันที่5 แง้ๆเนื่องจากเลือดไหลเยอะวันนี้คือรูปที่คุณหมอถ่ายให้หลังถอดสายเดรนค่ะ สบายตัวเลยที่นี้ก็ทำอะไรคล่องตัวแล้วววว

ต่อมาค่ะคุณหมอให้พันผ้าไปอีก2อาทิตย์นับจากวันที่ทำ กันนมลอยแล้วก็เพื่อนมชิดสวย ตอนนี้น้องนมเริ่มนิ่มแล้วค่ะ บิ๋มทำใต้กล้ามเนื้อนะค่ะ รูปที่เห็นข้างล่างคือรูปวันที่6ค่ะ หลงนมตัวเองมากๆตอนนี้สวยสะบึ้มมาก

แผลสวยมากค่ะใต้รอบผับนมพอดีเลย ส่วนเลือดที่เห็นเป็นเลือดจากการถอดสายเดรนนะค่ะไม่ใช่เลือดจากแผลที่ผ่าตัด ตอนถอดสายเดรนบิ๋มมีเลือดซึมเลือดเปื้อนเทปที่แปะแผลผ่าไปด้วย ส่วนแผลจากการถอดสายเดรนก็จุดเล็กๆข้างๆแผลผ่าตัดเลยค่ะวันนี้ที่ถ่ายเป็นวันที่ 9แล้ว สังเกตว่าแผลแห้งหมดแล้ว ช่วยเหลือตัวเองแล้วก็ทำงานบ้านได้เล็กน้อยค่ะ ฟื้นตัวเร็วมากก

หลังจากผ่านมา9วัน โดยรวมพอใจมากๆค่ะ อีก 5วันได้เวลาไปตรวจแผล สอนนวดนม แล้วก็ใส่สปอตบาร์ได้แล้วค่ะ
ขอให้ข้อมูลนี้เป็นอีกทางเลือกนึงสำหรับสาวๆที่สนใจจะทำน่าอกนะค่ะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด หากเราทำตามที่หมอบอกเราก็จะได้มีน้องนมี่สวยๆกันแล้วค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ของบิ๋มนะค่ะ หากมีการพิมตกหล่นแต่อย่างใดขออภัยด้วยจ้าาาาา^^

โพสต์ 2016-6-25 13:11:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นมก่อนทำสวยมากอยู่แล้ว พอเสริมยิ่งสวยเลย
โพสต์ 2016-6-26 16:36:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แค่ขอแบบก่อนทำของ จขกท ก็ฟินแล้วจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้