ดู: 912|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากหนา ปากเบิน ไม่ใช่ปัญหาใหญ่อีกแล้ว รพ.เลอลักษณ์ช่วยได้ มาทำปากบาง ปากกระจับที่นี่สิ ไม่ผิดหวังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ.....ชื่อชื่อ เจี๊ยบนะ
วันนี้อยากมารีวิวการทำปากบางและปากกระจับค่ะ
วันนี้มีความรู้สึกว่าต้องเขียนแล้วละ .........
“ ความรู้สึกที่อยากทำปาก ไม่มีอะไรมากค่ะ เพราะปากหนาแต่กำเนิด เห็นคนอื่นปปากสวยจึงอยากสวยด้วย”
สถานที่ทำก็เลือกที่ชื่อเสียงค่ะ เลือกจากรีวิว และเลือกที่ทำแล้วปลอดภัย
บังเอิญไปเจอเพื่อนของเพื่อนไปทำที่คลินิกย่านม.เอกชนแถวคลองประปา บังเอิญมากเลยที่เห็นพอดี ปากเป็นผังพืด บวมๆไม่เท่ากัน อันนี้ไม่กล้าถ่ายรูปมาเพราะไม่สนิทมาก แบบพอบอกว่าให้ไปแก้หน่อยหมอก็บอกปัด เราฟังแล้วแบบว่า
อืม!!!!!คลินิกไม่รับผิดชอบเท่าไร เลยแนะนำให้เพื่อนเอาชื่อไปหาในเวปแพทย์สภาว่าแพทย์จบแบบเฉพาะทางหรือเปล่า??
สรุปว่าไม่ใช่ คือเป็นแค่แพทย์ทั่วไป คนส่วนใหญ่ไม่รู้กันนะ ดีที่เพื่อนพ้องบอกต่อมา แล้วเจอรีวิวหนึ่งของเลอลักษณ์เขาบอกเว็บนั้นไว้ เราเลยลองหาไปเรื่อยๆ
ดูแล้ว รพ.เลอลักษณ์ก็ดีมากเลย รีวิวโอเครสวยๆธรรมชาติ แต่บอกเลยว่าธรรมชาติมาก ไม่ได้แนวกระจับจ๋าเหมือนแบบโคเรียขนาดนั้น ว่าไปเยอะมาดูกันดีกว่า

ก่อนทำปาก ปากจะกว้างและหน้าบนล่าง แถมด้วยความไม่เท่ากันอีก โอ้ย!!!ปัญหาเยอะ

ทำเสร็จแบบสดๆ แบบร้อนๆ ปากบนและปากล่างจะเป็นไงนะ ถามว่าเจ็บไหม เจ็บค่ะ แต่ทำไม่เจ็บมียาชา มียาสลบ เจ็บตอนที่ทำเสร็จแล้ว ยาแก้ปวดก็เอาไม่อยู่  แต่มันทนได้เชื่อสิ!!!1
อายุเป็นแค่ตัวเลข คนจะสวยอยู่ที่ศัลยกรรมถูกหมอค่ะ .....น้อง        สาวๆที่รู้จักกันมีพลาดเยอะนะคะ
มันไม่เหมือนกับทำจมูกที่จะแก้ไขได้ แต่มันตัดไปแล้วก็หายไปเลย มันแก้ยากมากต้องเลือกหมอที่ดีดีหน่อย
ไม่ใช่อะไรก็ได้ค่ะ..................................

รายละเอียดในการทำศัลยกรรม
ปากบาง ริมฝีปาก (ปากล่าง) 11900
ปากกระจับ (ปากบน)   13900
ค่าธรรมเนียมทำประวัติใหม่ 150
ยาลดรอยช้ำ auriderm XO  5 gm 590
ถุง COLDHOT  Pack  250
เป็นไงบ้าง ละเอียดพอไหมค่ะ...................................

ที่ทำมา....ชอบปากบนอาจจะไม่ได้เป๊ะมากแต่ไม่อะไรมาก ก็พอใจค่ะ เพราะเดิมปากไม่ตรงอยู่แล้วได้แค่นี้ก็ชอบแล้วค่ะ
หากใครสนใจทำปากต้องคิดดีๆนะคะ ค่อยๆศึกษาค่ะ

ทำที่เลอลักษณ์ ผมก็ทำที่นี่ ***ผังพืดเกิดทุกคนที่ทำปาก หลีกเลี่ยงไม่ได้***
ทุกคนที่ทำปากมาจะเป็นไตแข็งๆ รั้งปากกันทุกคนคับ แต่จะเป็นมากเป็นน้อยก็ขึ้นอยู่แต่ละคน
...ตอนนี้ผมทำมาได้ 4 เดือนแล้วผังพืดก็ยังไม่หายหมด
รอชมนะคับ update ให้ดูเรื่อยๆน๊าาาา ทรงปากสวยมากคับ^^
wattisut ตอบกลับเมื่อ 2016-4-28 12:45
ทำที่เลอลักษณ์ ผมก็ทำที่นี่ ***ผังพืดเกิดทุกคนที่ทำป ...

ทำที่เดียวกันค่ะ นี่ทำมา 3-4 เดือนแล้วเหมือนกันค่ะ ทำจาก รพ.เลอลักษณ์ ทำแล้วสวยเลย ทำแต่ปากบนค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรนะของเรา ปากไม่เป็นไตค่ะ
โชคดี :)
มายืนยันค่ะ
ของเค้าไม่เป็นไตนะคะ ปากเข้าทรงดีมากๆเลย มีแต่คนทักว่าเหมือนปีกนกนิดๆ ทำที่ รพ.เลอลักษณ์เช่นกันค่ะ
กำลังจะไปทำที่เลอลักษณ์เร็วๆนี้ค่ะ กังวลเรื่องเป็นไตมากเลย
annda2425 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-28 15:13
มายืนยันค่ะ
ของเค้าไม่เป็นไตนะคะ ปากเข้าทรงดีมากๆเล ...

ต้องนวดมั้ยคะ
รูปแรก 3  เดือน

รูปที่2 ได้ 4 เดือน

ของผมมีไตแข็งๆ ที่แผลเย็บ

ทุกคนคือโชคดีจังไม่เป้นไต ไม่ทราบว่าทำกับคุณหมอท่านไหนคับ

IMG_6599.JPG (362.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_7216.JPG (207.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้