ดู: 852|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งโด่งได้ใจ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jeerawan26 เมื่อ 2016-4-26 22:13

เริ่มแรกเลยนะคะ เป็นคนไม่ค่อยเชื่อว่าศัลยกรรมจะเปลี้ยนชีวิตเลย แต่มีเหตุการณ์หนึ่งที่ทำให้อยากเปลี่ยนตัวเอง คงเป็นเรื่องไหนไปไม่ได้ ผู้หญิงอย่างเราจะมีสักกี่เรื่อง นั่นแหละค่ะ ผู้ชายนั่นแหละ เข้าเรื่องค่ะ เราชอบเขา แล้วเขาไม่ชอบนี่แหละ แค่นั้นเบาๆไปเนาะ บังเอิญว่าเขาดันไปชอบเพื่อนที่อยู่หอเดียวกับเราด้วยสิ ซึ่งเพื่อนเราก็สวยไม่เบาเลยค่ะ เราก็เป็นหมาไปสิ ไงล่ะจุกไปอีก ตาสว่างสิเรา หลังจากนั้นรู้เรื่องค่ะ ชีวิตใครชีวิตมันสิค่ะ เริ่มเปลี่ยนตัวเอง เพื่อตัวเอง และเพื่อความสะใจ 555 จากคนไม่อยากดูเเลตัวใจ ไม่สวยเอามาก ขี้เหร่ ดำจิงดำจัง ดั้งแหมบ นี่ล่ะจุดเริ่มต้น
นี่คือหน้าตอนที่โดนทิ้ง เฮริ์ทมาก 555 หลังจากนั้นคิดได้ล่ะ ว่าผู้ชายไม่ได้รักแค่จิคใจอย่างเดียว หนังหน้าก็เป็นสำคัญมากเลยล่ะ ผ่านไป หลายเดือนความขาวเริ่มมาเยือน
  เริ่มเป็นคนขึ้นมาล่ะค่ะ แต่ยังสวยไม่พอ หน้ายังบานกะจานดาวเทียม จมูกก็แบน
เรื่อยๆ จนรู้จักพี่สาวคนนึงได้ให้คำแนะนำ การศัลยกรรมจมูกจะช่วยทำให้หน้าดูเรียว ลงนิดๆ หน้าคมขึ้น ก็อาจจะเป็นได้ โดยส่วนตัว เป็นคนชื่มการศัลยกรรมของโรงพยาบาลเลอลักษณ์อยู่แล้ว ด้วยความที่เรามั่นใจกับสถานที่และชื่อเสียง ก็เลยตัดสินใจนัดจองคิวทำจมูก กับ เลอลักษณ์ค่ะ ความคิดที่ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิตไม่ได้ เริ่มเข้าในสมองละคะ   นี่ล้ะค้ะ สวยขึ้นมาระดับนึง บอกเลยนะคะ ศัลยกรรมแล้วสวยจิงๆ ทำเถอะค้ะ ทางโรงพยาบาล บริการดีมาก คุณหมอมือเบามากคะ ไม่เจ็บเลย ทำออกมาแล้ว ชอบ ภูมิใจ ไม่เสียแรงที่ชื่นชม ชื่อเสียงมานาน ราคาไม่แพงอย่างที่คิดเลยค่ะ ทำแล้วรู้สึกโอเค โดยส่วนตัว ไม่เจ็บเลยคะ บวมช้ำเล็กน้อย ไม่มีเลือดซึม ตอนนี้ทำมา 9 เดือนแล้ว ไม่มีผลกระทบใดๆตามเลย และปัจจุบัน ดั้งโ่งไปอีก เข้ารูปทรงสวยมาก จนผู้ชายที่ทิ้งไปกลับมาจีบ แต่เสียใจค่ะ ไม่เอาแล้ว สะใจมาก

ประสบการณ์การศัลกรรยไม่มีอะไรมากเลยค่ะ แค่อยากจะบอก มันเปลี่ยนชีวิตจริงๆ ชีวิตดีขึ้นมาก สวยขึ้น ดูดีขึ้น อะไรๆก็ดีตามไปยิ่งขึ้น มีงาน มีเงิน มีคนดีๆเข้ามาในชีวิตค่ะ
นี่คื่อเรื่องราวของผญ.คนนึง อยากเล่าสู่กันฟัง บางทีความสวยก็เป็นส่วนหนึ่งที่ทำให้มีเรื่องราวดีๆเหล่านี้นะคะ
#ขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ที่บรรดาลดั้งโด่งๆให้นะคะ

IMG_8934.JPG (543.69 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

สวยมากค่ะ อยากทราบว่าทำกับคุณหมอท่ายไหนคะ ขอราคาด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้