ดู: 536|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ร้อนแบบนี้...หนีร้อนไปทำจมูกที่เลอลักษณ์ดีกว่า

[คัดลอกลิงก์]
        มาดูจมูกรับลมร้อน ระอุ ระอุ!!! กันดีกว่า
ความแรงการแสงแดดทำให้จิตใจวุ่นวาย แต่ไหงมาทำจมูกได้เนี่ย!!
ตลกตัวเองม๊ากมาก

ใครจมูกบานบ้าง จมูกใหญ่ อยากแก้จมูก อยากเรียวสวย
แต่พื้นฐานได้มาแบบนี้จะให้ทำไงได้อ่ะค่ะ ทำใจสิ
ทำใจก็ทำใจ ทำจมูกเลยดีกว่า

ทำไมมาทำเลอลักษณ์เนี่ย!!!!
เอ๋...อ๋อ...ที่ทำเลอลักษณ์เพราะว่าเป็นโรงพยาบาลค่ะ โรงพยาบาลมีความปลอดภัย น่าเชื่อถือกว่าคลินิก (่ส่วนตัวนะ)
เลือกหมอยังไงดีนะ....
อันนี้คิดไม่นาน หมอไหนก็ทำได้หมด เชื่อมั่นมากๆ ดูแล้วจะชัวร์ ที่สำคัญรับประกัน 90 วัน หรือ 120 วันเนี่ยแหละ จำไม่แม่น
ราคาก็แบบรวมๆเลยละกัน ตัวเรานั้นทำมา กับหมอกีรพรรดิ์ หมอคนนี้เก่งหลายอย่างอยู่นะ
ราคาประมาณ เริ่มต้น 13,900-39,900 เลยทีเดียว

อยู่ที่เลือกหมอว่าหมอพรีเมี่ยมไหมเลือกหมอก็มีค่าหมอไงค่ะ

ทำจมูกมาได้1วัน สดๆร้อนๆ ไม่เจ็บเลยจริงๆค่ะ

ไม่ได้ตัดปีกจมูกนะ แบบบานอยู่ค่ะ เอาแค่มีดั้งก่อน

รูปนี้ 7 วันค่ะ ไปเที่ยวกินข้าว สบายมาก

8 วันแล้วค่ะ ไม่มีผลข้างเคียงเลย

พอใจผลงานคุณหมอมากค่ะ ทำออกมาได้สวยมากค่ะ เพราะว่าไม่ชอบแบบเห็นซิลิโคนชัดมาก
ส่วนตัวทำมาแล้ว สวยค่ะ ถ้าตัดปีกนะ ดีเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้