ดู: 2759|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] งานปากสวยเนี้ยบฝีมือ หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ชาวดั้งโด่ง

เราชื่อ อ้อม นะคะ วันนี้ ขอมารีวิวปากสวยๆ กับเค้าบ้าง ทำปากกับหมอโอ๋ ธนพันธ์ มาจะเดือนละ
ทำปากกระจับนี้ คนใกล้ตัว ไม่อยากให้ทำ เพราะเห็นคนไปทำมามันมีปัญหาเยอะ แต่ อ้อมอยากทำมากๆ เป็นความใฝ่ฝันเลย ก็ศึกษาและดูรีวิวเยอะมาก ละก็ถามๆคนที่ไปทำมา หลายๆที่ เอามาเป็นข้อมูล เรียกว่าเกือบปี ถึงได้ที่ทำค่ะ
มาดูผลงานคุณหมอกันดีกว่า อ้อมนำรูปรีวิวฝีมือคุณหมอที่ชอบไปเป็นแบบ ว่าชอบแบบนี้ ขอแบบนี้ กระจับปีกนก คุณหมอก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง ดูเหงือกฟัน และ วาดๆ คุณหมอละเอียดมาก วาดแล้วส่อง แล้วลบ ละส่อง พอเสร็จแล้ว ก็อธิบายว่า จะตัดตรงนี้ออก ปากจะเหลือเท่านี้ จะพอดีฟัน ยิ้มละไม่เห็นเหงือกนะ พอโอเคละก็เข้าห้องผ่าค่ะ (คุณหมอให้ทานยานอนหลับก่อนวาดรูปทรงปาก) เข้าไปในห้องผ่าตัดสะอาดสะอ้านดีมาก ตอนนั้นเริ่มสะลืมสะลือ ละค่ะ สักพักได้ยินเสียงคุณหมอบอกจะฉีดยาชา จื้ดดดด ที่แก้ม 2 ข้าง ไม่เจ็บค่ะ แต่ตึงตั้งแต่แก้มลงมาปากล่างเลย แล้วคุณหมอก็ฉีดยาชาที่ปากค่ะ แต่ไม่รู้สึกอะไรแล้ว ตึงและชาไปหมด บวกกับง่วง ขอหลับดีก่า ทำเสร็จออกมาขอส่องกระจกก่อนเลย พอได้กระจกเท่านั้นแหละ ดีใจ โล่งใจ เพราะนอกจากทรงสวยแล้ว รอยเย็บคุณหมอยังซ่อนยุข้างใน นี่เป็นสิ่งที่อ้อมกลัวมากที่สุดเลย กลัวรอยเย็บยุข้างนอกแล้วปากไม่ม้วนเข้า แต่ฝีมือคุณหมอโอ๋ นี่ไม่ผิดหวังจิงๆ แอบชมตัวเองว่าเราเก่งจัง สมกับที่หาข้อมูลมานาน หลังทำไม่มีอาการปวดอะไรเรย amazing มากค่ะ ปากเป็นทรงสวยไม่ต้องลุ้น พอ 5 วันก็ตัดไหม ไวมากกกก แอบหวั่นๆ เพราะได้ยินบางคนบอกเจ็บ พอถึงทีเราก็ ซี้ดซ้าด คันๆ ไม่ถึงกับเจ็บมาก มันไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ ตอนจะทำก็ฝืนใจคนที่บ้าน แต่ทำแล้ว เค้าบอกสวยดี หน้ามีเสน่ห์มากขึ้น และดูเหมือนเราอมยิ้มตลอด เรียกว่า ผ่าน ผ่าน ผ่าน ค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่แวะเข้ามาชมรีวิวของอ้อมนะคะ
แบบนี้เลยที่อยากได้ เท่าไหร่คะ หมออยู่ที่ไหน ขอข้อมูลหน่อยค่ะ สนใจค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-18 14:21:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yadaprincess ตอบกลับเมื่อ 2016-4-17 19:50
แบบนี้เลยที่อยากได้ เท่าไหร่คะ หมออยู่ที่ไหน ขอข้อมูลหน่อยค่ะ สนใจค่ะ

คลีนิกคุณหมออยู่ เกษตรนวมินทร์ ตอม่อ 24 ค่ะ ชื่อ ธนพันธ์ คลีนิก ขอโทดที่ไม่ได้ให้ข้อมูลด้านการติดต่อไว้ อ้อม พูดคุย และ จองคิวโดยตรงกับพี่ยูมินเลขาคุณหมอ ก่อนทำให้คำแนะนำดี ตามตรง ไม่เชียร์เหมือนเซล นอกจากคุณหมอทำดีแล้ว ทีมงานทุกคนก็ดูแลดีค่ะ พี่ยูมินติดตามถามอาการตลอด มีอะไรให้โทรหาได้ทุกเวลา ไม่ต้องเกรงใจ (อันนี้ประทับใจมากค่ะ)
เบอร์โทร 086-3886428
ไลน์ yuminmakeover คะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
ปากสวยมากเรยค่ะ สำนักเดียวกันเลย
ทรงนี้สวยจัง
สวยมากๆค่ะ
แบบนี้สวยมาก
ปากเป็นรูปสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้