ดู: 894|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เสริมจมูกมาค่ะ เจ็บในรูด้านซ้าย เสริมแกนตั๊กแตน

[คัดลอกลิงก์]
เจ็บจมูกค่ะได้7วันแล้ว จนข้างที่หมอผ่า ไหมหลุดออกหมดแล้ว แต่ในรูจมูกอีกข้างไปถูกนิดนึงจะเสียวมาก และเจ็บมากค่ะ ข้างขวาไม่รู้สึกอะไรเลยแต่ข้างซ้ายแค่โดนก้เจ็บ นิ้วแหย่เข้าชนเนื่อจมูก เหมือนเนื้อข้างในพองอยู่เกิดจากอะไรคะ ทั้งที่ข้างที่ผ่าตัดหายเจ็บหายไรหมดแล้ว
แค่ 7 วันเองค่ะ ยังบวมอยู่อยู่มากๆๆทั้งข้างในข้างนอก เราจะเจ็บเสียวแปลบๆจี๊ดๆอย่างนี้จนกว่าจะเลย 2 เดือนไปแล้วนู่นค่ะถึงจะหายเจ็บ อย่าเพิ่งไปแคะหรือจับในรูจมูกบ่อยนะคะ เดี๋ยวติดเชื้อ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-18 01:40:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
dunkin555 ตอบกลับเมื่อ 2016-4-16 02:33
แค่ 7 วันเองค่ะ ยังบวมอยู่อยู่มากๆๆทั้งข้างในข้างนอก ...

ขอบคุณมากๆจริงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้