ดู: 784|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อกนิ่มแผลสวยต้องที่นี่หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีตอนบ่ายๆค่ะ วันนี้เอารีวิวสวยๆร้อนๆมาให้ชมเลยค่ะ คือเพิ่งถ่ายรูปสดๆร้อนเมื่อกี้เลยไม่ได้ถ่ายรูปช่วงพักฟื้นใว้เลยค่ะ ไม่กล้าถ่ายเพราะตอนนั้นยังไม่เข้าทีดีเป็นคนกลัวการผ่าตัดมากแต่ทนกับหน้าอกไข่ดาวอันเดิมไม่ไหวเพราะแฟนจับทีไรชอบบอกว่าไม่ได้อรรรถรสเลย 5555 เจ็บใจไหมล่ ขอตังแฟนมาทำเลยอนุมัติง่ายดายมาก แล้วแฟนก็เป็นคนหาข้อมูลมาให้เราด้วยนะคือนางอยากให้ทำอ่ นางเอามาให้ดูเราก็เลือกๆดูตามรีวิวค่ะ ส่วนตัวเราเองก็หาข้อมูลใว้เหมือนกันแล้วพอลองคุยกับแฟนความคิดเห็นตรงกันเลยค่ะ ว่าให้ทำที่นี่นะ นั้นก็คือ แอปซูลูปบิวตี้คลินิคค่ะ รีวิวเยอะมากเราเข้ามาดูในดั้งโ่ด่งแทบทุกวัน มีรีวิวคุณหมอมาลงทุกวันค่ะเห้ยคือแบบ มันสวยอ่ะชอบผลงานคุณหมอมากค่ะ มาชมหน้าอกเรามั้งนะคะว่าจะเป็นยังงัย

รูปนี้ก่อนทำขอจากคลินิคมาค่ะ ไม่ได้ถ่ายก่อนทำของตัวเองใว้เลย มีด้านหน้าด้านข้างมาให้ชมค่ะจากอันเดิมมีอยู่แต่ไม่สมใจ

นี่เลยค่ะมีสมใจและชอบมากปรึกษาคุณหมอขอขนาดไม่ใหญ่มากพอดีๆคุณหมอให้มา395cc sebbinฝรั่งเศสค่ะตอนนี้กำลังเป็นที่นิยมมากครบ 2 เดือนแล้วจ้า

แผลสวยมากค่ะคุณหมอใช้ไหมละลายไม่มีแผลเป็นเลยนมนิ่มสวยแฟนจับคราวนี้ได้อรรถรสเต็มๆค่ะขอจบรีวิวแค่นี้พอค่ะ แต่สุดท้ายอยากจะฝากสาวๆคนไหนสนใจอยากมีหน้าอกสวยนิ่มปลอดภัยรับประกันให้เราตลอดมาที่นี่เลยค่ะ แอปซูลูป บิวตี้คลินิค คุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ ทองหล่อ ซ.12 ติดถนนทองหล่อเลยค่ะเดินทางสะดวกบีทีเอชก็มีจ้า

0.jpg (345.43 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

สวยยยยงามมากค่ะ
หน้าอกสวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่หรอคะ ที่คลินิกนี้มีการนอนค้างคืนป่าวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้