ดู: 1026|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ชื่อหลุยค่ะ ขอโชว์อก หลังเสริมมาเกือบ 1 เดือนที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อหลุยนะค่ะ ตั้งใจมาโชว์ภาพให้เพื่อนๆ ดั่งโด่งได้ดูกัน
หลังทำเกือบ 1 แล้วค่ะ ผ่าตัดใต้ราวนม แผลที่ผ่าตัดประมาณ 2.5  ซ.ม. ได้ ตอนนี้แผลแห้งสนิทแล้ว
ปัญหาของเราถ้าดูรูปแล้ว  ก็คือเหี่ยวและเล็กมากๆ เกิดจากปัญหาหลังจากคลอดลูกเลยค่ะ
ก่อนทำเราก็ศึกษาข้อมูลค่อนข้างเยอะเลย
ดูผลงานของหมอหลายๆ ท่าน รวมถึงเปรียบเทียบราคาด้วย
สุดท้ายก็มาเลือกทำที่เดอะซิป คลินิก จ่ายไป 80,000 บาท
ทำทรงกลม ขนาด 350 cc ค่ะ รู้สึกชอบมากๆ ทำแล้วได้ดั่งใจที่คิดไว้เลย
หลุยก็เลยเอารูปก่อนและหลังทำมาให้ดูกันค่ะ

ก่อนทำ/หลังทำ

ก่อนทำ/หลังทำ
ของเราทำมา1เดือนยังไม่ตัดไหมเลย งง มาก ปกติ7วันเขาก็ตัดกันละ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-4-16 10:57:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Hongsom ตอบกลับเมื่อ 2016-4-10 15:10
ของเราทำมา1เดือนยังไม่ตัดไหมเลย งง มาก ปกติ7วันเขาก็ตัดกันละ

เราว่าแล้วแต่หมอนะ ของเราประมาณ 2 สัปดาห์แผลดีเขาก็ตัดไหมแล้วอะ
สวยจังเลยค่ะ กำลังหาข้อมูลทำหน้าอกอยู่ ขอไลน์หน่อยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้